ถึงพี่หม่อม ว่าด้วยเรื่องพรม

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย DeFoResT, 25 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DeFoResT

DeFoResT New Member Member

17
    0
    1
    :):)พรม presea แต่ไม่รู้ว่า r10หรือr11 สีเทากับสีน้ำตาลสีเดียวทั้งผืน:):)

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ม่ายต้องมายั่วเลยเอ็ง..ไว้ว่างๆจะหามาจนได้ล่ะ

เออว่ะ..เอ็งมีเศษๆซักชุดม่ะ..อยากได้..อ่ะ..อยากได้

3. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    เฮ้ย.... ราคาเท่าไหร่หรอครับเนี่ย อยากสัมผัสมั่งอ่ะ

4. PeMhom

1,163
    3
    0
    มันก็คือพรมในรถน่ะแหละครับ..แต่ตัวในรูปนี่มันเป็นอย่างหนานุ่ม
    แต่ไม่มีขอบชีต..:D:D:D
    ผมก็หามาได้แต่คู่หน้า..แต่เป็นแบบบางกรอบ..เพราะเก็บนาน..:D:D:D
    เอาพรมสกายไปวางใส่..หนานุ่มแต่มันก็ไม่เข้ารูป..
    ของมันจะมีรูตาไก่ให้ล๊อคกันพอดีกับตัวล๊อคใต้เบาะคู่หน้า..ลองก้มดูสิ..อ้ายตะขอเล็กๆนั่นอ่ะ..มันทำมาเพื่อการนี้ล่ะ
    ก็ต้องตามล่าหากันต่อไป..ราคาพรมทั้งชุดปกติก็ไม่น่าเกิน 800 แต่มันหาไม่ได้นี่สิ..ปัญหา

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่ หม่อม ผม เจอะ เยอะ เลย พี่

แต่ พี่ ต้อง ไป ดู ตาม หม้อ น้ำ หรือ รัง ผึ้ง แอร์ อะ ครับ ห่อ ไว้ เยอะ เลย ถ้า ผม ว่างๆ จะ ไป ขุด ให้ นะ พี่ เจอะ บ่อย แต่ สภาพ แม่ง ต้อง เอา มา ซัก อะ มี เยอะ โคตรๆ เห็น ห่อ มา ที เป็น 1000 เลย พี่ บาง ที อาจจะ ได้ ฟรี ก็ ได้ นะ ครับ

คราว ก่อน ผม ไป เอา รัง ผึ้ง แอร์ ให้ รุ่น น้อง ยัง ได้ พรม สกาย ขวา ซ้าย มา เลย ครับ ซื้อ รัง ผึ้ง แอร์ แถม พรม หรือ ซื้อ พรม แถม รัง ผึ้ง แอร์ ไม่ รู้ แม่ง 1300 เอง 555+

ส่วน พรม ที่ แพง ที่ สุด คง ต้อง เป็น พวก Honda ละ มั้ง แพง โคตร แพง เลย

6. PeMhom

1,163
    3
    0
    ก็ของเรามันไม่สนใจเก็บกันนี่หว่า..เวลามันมามันก็ห่อพวกหม้อน้ำมา
    พรมสกายที่ได้มาผมก็ไปเล็งจากร้านหม้อน้ำ..เดินนับเอา..แล้วก็ขอซื้อเอาดื้อๆเลย..พอแกะมารวม..มันเห็นว่าครบชุด
    ทำท่าจะไม่ขายซะงั้น..ต่ะเสียใจ..ชิงจ่ายเงินไปก่อนแล้ว..:D:D:D..เสร็จโจร..
    แต่ของPreseaผมไม่ค่อยเจออ่ะ..ไม่รู้ทำไม..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้