อยากดู triton แต่งแบบ สวยๆโหดๆ อ่ะครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ssr, 25 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ...

2. โหดจังคับ

3. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ผม เจอ คุน วี่งเส้น พระราม2 เกือบ ทุกวัน ในช่วงเช้า เลย ครับ ผม ว่า รถคุน ก็สวยโหดไม่ แพ้ รถพี่ น้อง นะครับ ตอนนั้นเจอ ติดกระจกฟิลม์ชา แล้ว ล่า สุดที่ เจอ ติด ปรอท รอบ คัน แล้ว ไช่ไหม ครับ

4. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0

ขอบคุณครับ ใช่คับวิ่งทุกวันคับเช้ากะเย็นคับ ตอนนั้นติดหน้าชาหลังดำ แต่ตอนนี้ดำ 80รอบคันแล้วคับ มันร้อน:D

5. EG4D

EG4D New Member Member

91
    0
    0
    พี่อยู่หนองแคปะ เมื่อวานผมเห็นแวปๆ รถสวย กระจกข้างเข้ากันดี แรงดีด้วย(ผมขับ มังกรที่เลี้ยวขึ้นถนนใหญ่ คันหน้าพี่อะ)ถ้าจำผิดขอโทษด้วยครับ ;)

6. ssr

ssr New Member Member

81
    1
    0
    ครับผมอยู่หนองแค จำได้อยู่ ติดสติกเกอร์ ดีเซลแล้วไง แล้วพี่อยู่แถวไหนหรอ:D

7. EG4D

91
    0
    0
    ผมอยู่กรุงเทพครับ แต่แฟนอยู่หนองแคก็เลยต้องไปบ่อยๆ....อิอิ
    .............ปล.ก๋วยเตี๋ยวเรือแถวๆที่เราเจอกันอร่อยดีนะ...............

8. ssr

81
    1
    0
    มาหลงรักสาวหนองแคอีกแล้ว เจอกันก็ทักได้นะครับ เออแล้วแฟนชื่ออะไรครับเผื่อรู้จัก ผมชื่อเป้ครับ

9. ssr

81
    1
    0
    up..... หน่อยครับ triton เงียบไปเลยหมดแย้วหรอ

10. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    up..ไป...อยากเห็น

11. EG4D

91
    0
    0
    อ้า...ยินดีที่ได้รู้จักครับ.............ผมโต้งครับ:p

12. L 200 SX

L 200 SX New Member Member

10
    0
    0
    โป่งเย็บสวยดีคับ

13. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    สภาพรถเอตอนทำแข่งเซอร์กิต

14. ขอมาแอบดูคับ

15. ssr

81
    1
    0
    งามจังครับ 4 ประตู ตอนนี้ไม่แข่งเซอร์กิจแล้วหรอครับ

16. ssr

81
    1
    0
    up..... หน่อยครับเงียบจังเลย

17. sutyood

sutyood New Member Member

48
    0
    0
    ผมน้องครับ อยู่นคร

18. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
  19. ssr

81
    1
    0
    ผมน้องครับ อยู่นคร

หวัดดีครับคุณน้อง ผมชื่อเป้ครับ สาวก triton เหมือนกัน รถสวยดีครับ

20. ssr

81
    1
    0
    สาวก triton หายไปไหนกันหมด

21. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ดูรถผมบ้างในรูปส่วนตัวนะครับ

22. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    แอบเข้ามาดูรถสวยๆคับ

23. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    มีแต่รถสวยๆคับ

24. sutyood

48
    0
    0
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ เป้ รถคุณเป้ก็สวยมากเลยครับ ท่แรกผมก็จะเอาสีขาว แต่มันไม่มีรุ่นกระจกไฟฟ้า ก็เลยมาเล่นสีดำครับ

25. ssr

81
    1
    0
    แต่รถผมเป็นกระจกไฟฟ้านะ อิอิ ติดเอาเองอ่ะครับ แต่ถ้ามองอีกมุมอ่ะ สีขาวดีกว่านะ เช่น ถุงลมเอามาทำมั้ยเดี๋ยวก็ต้องเปลี่ยนพวงมาลัย , ล้อ max ก็เปลี่ยน , ABS เดี๋ยวก็เปลี่ยนเบรค กระจกก็เปลี่ยนเป็นไฟฟ้าได้เหมือนกัน แต่อย่างอื่นก็เหมือนกันหมด ผมถึงเลือกสีขาวไงครับ ถูกกว่าด้วยนะ

26. sutyood

48
    0
    0
    มันก็จริงอย่างคุณเป้ว่านะครับ แล้วตอนนี้รถคุณเป้ ทำอะไรเพิ่มไปบ้างยังครับ

27. ssr

81
    1
    0
    ตอนนี้ก็มี กล่องทอง ecu shop เทอร์โบ TF 06 คลัชทองแดง หวี 2 ชั้น รอเปลี่ยนหัวฉีดอยู่อ่ะครับตังค์ยังไม่พอ อิอิ[/ATTACH]

28. ssr

81
    1
    0
    รูปเทอร์โบนั้นตอนกำลังติดตั้ง แล้วรถของตาน้องล่ะครับทำไรมั่งอ่ะ

29. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ขอบคุณครับที่ใช้กล่องยี่ห้อเดียวกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้