ฝากด้วยนะคะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย oatakira, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    [COLOR="Red"]สวัสดีค่ะ
    มาฝากเนื้อฝากตัวค่ะ เพิ่งเป็นสมาชิกที่นี่ค่ะ
    ต่อไปคงต้องมีเรื่องรบกวนเกี่ยวกับ R11 บ่อยๆ

ปล.เนื่องจากใหม่กะเวปนี้มาก ตั้งไปแล้ว 1 กระทู้แต่หาไม่เจอ เลยขอตั้งอีก 1 นะคะ

ข้าวโอ๊ตค่ะ
    [/COLOR]

2. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    หลายๆกระทู้ก็ได้คร้าบ อิอิ

:D:D:D:D:D

3. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    อืม..... น้องเค้ายังใหม่ครับ ช่วยกันปั้นด้วยครับท่านพี่ผู้ชำนาญการทั้งหลายครับ

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ตั้งกระทู้ใหม่ ก็ตามมายินดีใหม่แล้วกันนะ ^^

5. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ตาม มา ยินดี ด้วย ละกัน อิอิ :D

6. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ก็ตามมายินดีต้อนรับ อีกนั่นแหละ :D

7. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ยินดีด้วยคน ผมก็ใหม่เพิ่งสมัครเข้ามาไม่นานเหมือนกัน

8. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ยินดีต้อนรับเหมือนกันครับ ว่างๆ เ ชิญร่วม Meeting ด้วยครับ ที่ผู้ชายเข้ามาใหม่ไม่เห็นแย่งกันตอบเลยนะ :D:D:D

9. Golfer Jar

Golfer Jar New Member Member

55
    0
    0
    ขอตามโด้ยคนนะ 555

10. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  11. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    เหงด้วย หุหุหุ เดวป๋มจะตั้งสมาคมรักครอบครัวแล้วเนี่ย พี่สนใจเข้ามิ 55555

12. XMAN

XMAN New Member Member

35
    0
    0
    ยินดีต้อนรับพลพรรค Presea R11 ครับ มีปัญหาพวกเราก็จะช่วยกันครับ

แมน

13. Sak_R10

Sak_R10 New Member Member

65
    0
    0
    มิต้องหาคับ บัดเด๋ว ก็มาอยุบนสุดเอง แล...

14. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    จริงด้วยแฮะ

จริงด้วย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้