บัลลาส ไฟ XENON

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nice827, 5 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ไม่ทราบว่าเค้ามีขายแต่บัลลสาอย่างเดียวมั้ยครับ ของผมชอบดับไป อยู่ดีๆบางทีก็ติด พอไม่ติดผมลองเคาะกล่อง มันก็ติดขึ้นมา ไม่รู้ซ่อมได้ป่าวครับ แต่อยากเปลี่ยนเลย ถ้าเปลี่ยนพร้อมไฟไม่ไหวอะครับ จ่ายตังเอง T_T

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เช็คขั่วต่อสายก่อนน้อง อย่าพึ่งไปคิดว่ามันพัง

จากช่างโอม

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ลองดูแล้วครับ ถอดเข้าถอดออก ก็ไม่ติด แต่พอเคาะๆ ก็กระพริบแล้วดับอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้