ฝากเนื้อฝากตัว และหัวใจด้วยค่ะ ^^

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย oatakira, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เป็นอะไรกันไปแล้วพี่ ๆ น้อง ๆ เรา.........ไม่เหลือซีนให้เราเลย.......อิอิ

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เห็นด้วยมากๆกับน้องข้าวโอ๊ดครับ ...
    ดังนั้นก็เลยเชื่อความรู้สึกตัวเองครับ ... :rolleyes:;):cool:

3. jeff03

610
    1
    0
    เข้าทู้นี้ต้องเหยียบกัน 240 ครับ ไม่งั้นตามกันไม่ค่อยทัน แต่ละคนสุดๆทั้งนั้น :D:D

ps. แต่ปรกติเสียโอ ก็นำอยู่สองเสาไฟแล้วนะเนี๊ย :D:D

4. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    กระทู้นี้ฮาดีอ่ะ หนุกๆๆๆ

5. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    ^ ^

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    แล้วตกลงมีตติ้งมามั๊ยคับ ?

จะได้ไปรับ

7. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ช๊อตนี้เลย..ขั้นเทพจริงๆ..:D:D
    สั้นๆได้ใจความ..เอ้า..คนอื่นดูเป็นตัวอย่าง..ประลิ้มประเหลี่ยอยู่นั้น..นี่ของจริง..ขั้นเทพ..:D:D:D

เดี๋ยวคอยดูน่ะ..เดี๋ยวจะยิงมุข..อกหักต่อ..:D:D:D

8. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น้าโอ ขั้นเทพ :p:p:p

9. sia87

sia87 New Member Member

52
    0
    0
    เหอๆๆๆอ่านแล้วเพลินดีจัง ผมก็ใหม่มาหลายเดือนละ

10. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    บอก ให้ มะ ช้าๆ ได้ พร้า เล่ม งาม ผม ไม่ ขอ เร็ว ได้ มะ พี่ ข้ว โอ๊ต แต่ ขอ แน่ นอน อะ

Slow but sure

คือ งี้ เล่น กัน ตรงๆ เลย วัน เสาร์ พี่ มา นะ ครับ เดี๋ยว ผม จัด ให้ ! ผม ช้า นะ ไม่ รีบ 555+

11. Golfer Jar

Golfer Jar New Member Member

55
    0
    0
    เฮ้อ....อยากจะไปรับมั่งจังน่ะ เสียดาย..ยังเดี้ยงอยู่ ขับรถไกลไม่ได้ 555

12. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับ

13. oatakira

107
    0
    0
    เสียดายมิตติ้งคราวนี้ไม่ได้ไป

จัดที่จันฯ บ้างสิคะ ^^

14. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    รูปใหม่.....หนวดเฟริ้มเลย.....อิอิอิอิอิอิ

15. jeff03

610
    1
    0

ว่าจะไปเขาเพชรกูดเนี๊ย แล้วเจอกันนะ :):)

16. oatakira

107
    0
    0
    แหง่วววว แต่แปลงเพศแล้วนะคะ อิอิ
    พูดเป็นเล่นไป ถ้าสังเกตดีดี ทุกรูปมีหนวดค่ะ
    นู๋เป็นผู้หญิงนะ
    :cry:

17. oatakira

107
    0
    0
    เขาคิชฌกูฏ ปะคะ??

18. jeff03

610
    1
    0
    เหรอเค้าเขียนกันแบบนี้เหรอครับ ... ก็เขียนไม่ถูก แต่น่าจะเป็นเขาลูกเดียวกันแหละ :D:D:D

19. Sak_R10

Sak_R10 New Member Member

65
    0
    0
    แถมอีกๆ

"รักนะ และก็แสดงออก(แบบเสี่ยวๆ)" อิอิ

20. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    แต่ก็ยังดูคล้ายๆอยู่นะ

21. whitebear

1,191
    11
    0
    จะมีตติ้งที่ไหนก็ไ้ด้คับ แค่บอกว่าจะมาเท่านั้นแหละ ไปรับ-ไปส่งได้คับ

ถึงจะแปลงมาแล้วจริง ๆ แต่ถ้าน่ารักอย่างงี้ ... ยอม

22. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เพชรบูรณ์ + จันทบุรี = เพชรกูด...อิอิอิ

อืมมมมม....
    ไม่สั่นแล้วใช่มะ...

:D :D :D

23. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ขาประจำ..ลุ้น..ลุ้น..ลุ้น..อยากรู้ใคร..คารมดีกว่าใคร..:D:D:D

กระทู้นี้ขยันหยอดกันหลายคน..น้องข้าวโอ๊ต..เป็น..น้องขนมครกไปล่ะ..:D:D:D:D

24. whitebear

1,191
    11
    0
    ของผมเป็นทองหยอด

แต่ไม่รู้ใครจะเป็นทองหยิบ

5 5 5

25. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    งั้นขอเป็นทองม้วนละกัน อิอิ :D

26. Golfer Jar

Golfer Jar New Member Member

55
    0
    0
    อื้ม...หยอดกันเยอะจิงแฮะ.....สงสัยเจ้าของกระทู้..นอนไม่หลับแน่ๆเลย..อิๆๆ

27. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    กระทู้นี้ อ่านแล้วมันส์จิงๆ :D:D:D

28. jeff03

610
    1
    0
    ไม่ได้เข้าบอร์ดมาหลายวัน ... วันนี้เข้าได้เข้าก็เข้าทู้นี้ก่อนเลย
    รู้สึกเลย 3-4 วันที่ผ่านมาเหมือน ขาดอะไรไปซักอย่าง ...
    ทีทำให้สดชื้น ... สดชื่น :cool::cool:

29. whitebear

1,191
    11
    0
    เราเล่นกันมากไปปะ

น้องเค้ากลัวหายไปเลยอะ

30. jeff03

610
    1
    0
    เป็นงั้นไป ... เล่นมากไม่กล้าเข้า ...
    ไม่เล่นเลยก็ว่า ... ไม่สนใจ ... แต่น้องเค้ารู้น่าว่า พี่ๆ หน่ะน่ารัก ไม่ซีเรียดเนอะ :):):D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้