ฝากเนื้อฝากตัว และหัวใจด้วยค่ะ ^^

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย oatakira, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ฮอตฮิตซะ

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ชอบไหมล่ะพี่โอ....55

3. whitebear

1,191
    11
    0
    ชอบคับ ชอบมาก ๆ

ชอบที่บอร์ดคึกคักกันอย่างเงี้ย

4. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    ที่เปลี่ยนรูปบ่อยเพราะว่าพยายามหาที่พอดูได้ที่สุดไงคะ ^^

5. whitebear

1,191
    11
    0

รูปไหนก็ดูดีนะ

ดูจากกระแสตอบรับก็รู้แล้ว

6. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0

:D:D:D

หยอดทุกกระทู้เลยนะเสี่ยโอ

7. oatakira

107
    0
    0
    อ๋ออออ อย่างนี้นี่เอง อิอิ

8. whitebear

1,191
    11
    0
    ไม่ได้หยอดเลยนะ

ถ้าหยอดอะ ยิ่งกว่านี้ ขอบอก

5 5 5

9. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ผมชอบรูปเก่านะ........

โหวตให้รูปที่ยืนข้างรถครับ...................ขอเม้นท์ว่า...คุณใส่ยีนส์ดูสง่ามาก.......;)

10. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    ไม่เหมือนผมเลยนะ พยายามหารูปที่ดูไม่ได้ๆ มา..

เพราะมีแต่รูปที่ดูดี-ดูดีที่สุดแทบทั้งนั้น..

:D:D:D:D:D

11. Sak_R10

Sak_R10 New Member Member

65
    0
    0
    เข้ามาด้วยความหวัง..
    แรงจิงๆ กระทู้นี้ ปักหมุดกันเลยมั้ยค้าบ..พี่น้อง.

12. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เหรอ...อย่างนั้นเลยเหรอ...:eek::eek::eek:...โอโห...

13. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    มาคอยสังเกตุการว่าใครจะมา mem มากที่สุด........แต่ตอนนี้ต้องยกให้ท่านโอก่อน........อิอิ ไม่รู้จะมีผู้ท้าชิง หรือป่าว......

14. PeMhom

1,163
    3
    0
    งานอย่างนี้ยกให้..เสี่ยโอ..เค้าเลย..ใครจะกล้า..

15. whitebear

1,191
    11
    0
    เอากันเข้าปะ

มานับกันเลยดีก่า ว่าใคร Ment เยอะสุด

เสียหายนะเนี่ย

ดูดิ น้องเค้าเข้าใจผิดหมดแล้ว

แล้วถ้างานผมเข้า มาช่วยกันด้วยเลยนะ ขอบอก

16. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ฮอตมากจริงๆขอบอก

17. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เฮ้อ ! พี่ โอ หน๋อ พี่ โอ

ยัง ไง พี่ oatakira คราว หน้า มีตติ้ง วัน ที่ 14 มีนา ยัง ไง มา เจอะ กัน นะ ครับ

18. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    คุณนั่นแหล่ะ เยอะที่สุด แต้มเสมอกับน้องเอก 6 กระทู้

กลัวน้องเค้าหรือคนนั้นเข้าใจผิดหว่า หุหุ

กระทู้ยอดนิยมแห่งปี มีเสียงตอบรับรวดเร็วและมากมายจริงๆ

รวมสมาชิกได้มากถึง 28 รวม จขกท ด้วย อิอิ :D

19. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    นานๆ ที บอร์ด จะ คึกคักอย่างนี้

20. Dognation

Dognation New Member Member

20
    0
    0
    โห เพิ่งเข้ามา งั้นขอเป็นคนที่ 29แล้วกันครับ

21. Golfer Jar

Golfer Jar New Member Member

55
    0
    0
    อ่า....ใครจะไปเที่ยวจันทบุรีวันไหน ก้อรวบรวมสมาชิกกันไปเยอะๆนะครับ ไปวันไหน เวลาใดก้อบอกด้วยนะ
    ผมอยู่ระยอง จะได้คอยดักด้วยเรือใบ เวลาผ่าน 5555 แหม...คนสวยเข้ามาคึกคักน่าดูนิ

22. Dognation

Dognation New Member Member

20
    0
    0
    14 มีนา คงไม่สะดวกนะคะ ไว้คราวหน้าที่จันทบุรีดีกว่านะคะ อิอิ

23. oatakira

107
    0
    0
    แหง่วววใครอะ มาตอบแทนซะงั้น

24. oatakira

107
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ ^^

25. PeMhom

1,163
    3
    0

โฉมงามทรามเชย..ได้โปรดเฉลย..ว่าถ้าพี่..จีบ..จะ..ถีบ..พี่ไหม

26. oatakira

107
    0
    0
    สวัสดีค่ะ
    ดีใจจังที่ตัดสินใจใช้ R11 อิอิ

27. whitebear

1,191
    11
    0
    น้องเค้าไม่...หรอกนะคุณหม่อม

แต่นายฝรั่งนี่ซิ...ท่าจะมะรอด

28. PeMhom

1,163
    3
    0

:confused::confused::confused:..ยังไง..อ่ะ..ยังไง...:confused::confused::confused:

ม่ายทันล่ะ..โดน..นายฝรั่ง..ถีบ..เรียบร้อยล่ะ..จบไป..:D:D:D

29. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0

ดีใจเช่นกันครับที่ชอบ ... ขอบคุณครับ ที่ใจตรงกัน :)

30. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ไม่รุเรียกว่าโชคดีหรือโชคร้าย 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้