ฝากเนื้อฝากตัว และหัวใจด้วยค่ะ ^^

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย oatakira, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panunta

panunta New Member Member

26
    0
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับ

2. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0

อ๋อ.....มันเป็นเช่นนี้นี่เอง

หาย งง แล้ว

3. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    ..
    เจ้าของกระทู้งงไปกันใหญ่เลยค่ะ

4. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    สง-กา-สัย เห็นเค้าฝากกัน ms 132 ก็เลยอยากฝากบ้าง อิ อิ :D

ไม่เป็นไร nissan - toyota พี่น้องกัน 555+ :p

5. oatakira

107
    0
    0
    สงสัยหลงเข้ามาจริงด้วยค่ะ

6. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    โสดครับ เอ้ยยยยย หวัดดีครับบบบบบบบบบบบ
    ตอนผมสมัครไม่เห็นมากันยังงี้เลยอ่ะ :(

7. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ต้นเดือนเมษา...มีแผนไปเที่ยวระยองอ่ะ...ประมาณวันที่ 4 5 6 นี่แหละ...กะจะพักที่เอสแลนด์รีสอร์ท...

อาจจะเลยไปเที่ยวจันทฯ ด้วยล่ะ...กะลังวางแผนกันอยู่...แล้วก็ดูงบประมาณในเป๋าตังค์ด้วย...อิอิอิ
    :D :D :D

8. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    โห้ นี้เรามาช้าไปแล้วหรือนี้.............ไวกันจิง ๆ ไม่มีใครบอกกันบ้างเลย.............ไงก็ยินดีต้อนรับด้วยคนคับ.............พี่วินแล้วพี่ขับไปจันทบุรีนะ..........มันจะโดนน้ำมันซักเท่าไรอ่ะ...........แล้วตอนนี่วิ่งไปได้กี่ กิโลแล้วอ่ะ............อิอิ:D:D:D

9. jeff03

610
    1
    0
    เริ่มจะหลงแล้วหละครับ ... :rose:

10. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ผมว่า พวกพี่ผิดประเด็นกันไปหมดและ ใจจิงคิดว่าคงอยากถามว่า อายุเท่าไร มีแฟนหรือยัง เข้า กทม บ่อยมั้ย คุณพ่อคุณแม่หวงรึป่าว รับสมัครมั้ย ใช่ป่ะ :D:D:D ผมเปิดประเด็นใหม่ให้แล้วนะคร้าบบบ

11. oatakira

107
    0
    0
    - -"

12. pOR...

836
    2
    0
    ผมแซวเล่นเฉยๆนะครับ :D:D:D

13. oatakira

107
    0
    0
    ซะงั้น
    นึกว่าถามจริงๆ ซะอีก ^^

14. oatakira

107
    0
    0
    ยังไงๆ คงได้เจอกันที่จันทบุรีนะคะ อิอิ
    แต่ตอนนี้ก็อยู่ไม่ห่างไม่ไกลจากระยองค่ะ

15. pOR...

836
    2
    0
    ตอบจิงก็ได้นะครับ มีคนเค้ารออยู่เยอะ :D:D:D

16. oatakira

107
    0
    0
    อย่าดีกว่าค่ะ

นี่ก็เกรงว่าใครจะมองว่าปั่นกระทู้แล้วนะคะ

แต่ก็คงได้ตั้งกระทู้บ่อยแน่ๆ ค่ะเพราะว่า ใหม่จริงๆ กะ คันนี้
    แต่บังเอิญว่าชอบบบบบบ ก็คงพยายามศึกษาเรียนรู้กันไป กับ R11 ^^

17. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ตอนนี้ชอบเด๋วอีกหน่อยผมว่าหลง R11 คันนี้เเน่ๆเลยครับ

มีปัญหาอะไรอย่าพึ่งหมดกำลังใจนะครับ..เพราะรถมันก็อายุสิบปี UP UP เเล้ว

ถ้าเเก้ตรงจุดรับรองหายใช้ลืมครับ

18. bird_backup

bird_backup New Member Member

39
    0
    0
    ชิดในด้วยครับขอขึ้นด้วยคนครับบบ......เพิ่งเข้ามาดู เข้ามาทักทายด้วยคนครับ หายสงสัยเลย.........^^

สวัสดีครับ R11 เช่นกันครับ.......

19. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    มีตติ้ง คราว หน้า พี่ เขา มา นะ ตูน ว่า พลุ แตก !

20. indy.presea

indy.presea New Member Member

81
    1
    0
    ต้อนรับกันเพียบเลยอ่ะ ขอต้อนรับกะเค้าบ้างและกันนะคับหวัดดีคร๊าบบบบ

21. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อย่างนั้นเลยเหรอน้องตูน..แล้วจะเอาเจ๊หยุ่ยไปเก็บที่ไหนล่ะ
    โคมสปอต์ไลท์..เจ๊หนุ่ย..เค้ายังไม่มีน่ะ..ใครเจอ..จัดๆให้เจ๊เค้าหน่อย..
    ไม่ไหว..ไม่ไหว..เห็นสาวๆหน่อยไม่ได้..ได้ใหม่ลืมเก่า..ได้หน้าลืมหลัง..
    ได้สมาชิกใหม่ R 11 สีเขียว..ลืม..R 11 สี........สี..........เออ.....สี.......................
    เฮ๊ย...รถเจ๊แกสีอะไรว่ะ.....

22. jeff03

610
    1
    0
    กระทู้แม่เหล็กชัดๆ ... :D

ps. แต่เราก็เข้ามาทุกวันเหมือนกัน :p

23. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    กิ๊ฟ ไปรันอินรถกัน อิอิ

24. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    พวกได้หน้าลืมหลังก็ยังดีนะ แต่ถ้าได้หลังลืมหน้ายุ่งเลยน้าฮ้าาาา :D:D:D

25. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    หึๆๆๆๆ ไกลเกิ๊น

26. oatakira

107
    0
    0
    จันทบุรีเองไม่ไกลนะคะ อิอิ

27. เสก R10

807
    8
    0
    กรุงเทพก็ไม่ไกลนะครับ...หุๆ

28. vynnz

727
    4
    0
    อือ เอกพูดถูก
    จันทบุรีกะกุงเทพไม่ไกลกัน ว่างๆก้อเข้ามาหาคนหมู่มากนะครับ อิอิ
    หรือเราจะเจอกันครึ่งทางที่บางแสน พัทยา ดี อิอิ

29. เสก R10

807
    8
    0
    เเต่ว่าขยันเปลี่ยนรูปบ่อยเนอะ..เครียด

30. vynnz

727
    4
    0
    เฮ๊ยๆๆๆๆ เปลี่ยนรูปละ รูปนี้ ไม่ไกลละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้