-*- เพื่อนเราไปทำบุญ ผมเลยมาบอกต่อครับ -*-

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โบตั๋น, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    อัพปาย

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    พุ่งนี้มีพี่น้องเราเดินทางไปร่วมทำบุญด้วยนะค้าบ

3. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ใครละเดินทางไป
    รถนะมีเอาไปดิเดินไปเดี๊ยวจะเมื่อยเอานะ:eek:

4. Bew_Nissan

Bew_Nissan New Member Member

154
    158
    0
    ขอบคุณมากๆๆเลยค่ะ ที่ไปร่วมทำบุญด้วยกัน
    ขอบคุณพี่หนุ่มท่านประธานและสมาชิกคนอื่นที่ไปร่วมทำบุญด้วยกันนะค่ะ
    เดี่ยวได้รูปมาแล้วจะเอามาลงให้ค่ะ
    ขอบคุณมากๆๆเลยค่ะ

5. Bew_Nissan

154
    158
    0
    เอารูปมาลงแล้วจ้า ขอบคุณอีกครั้งนะค่ะ ที่ไปทำบุญด้วยกัน

6. Bew_Nissan

154
    158
    0
    ต่อค่ะ ต่อ

ที่สถานเลี้ยงเด็กเล็กคุณครูทำอาหารเลี้ยงขอบคุณค่ะ อร่อยกันมั้ยค่ะ

มารวมถ่ายรูปหมูกันหน่อยค่ะ :D

7. S.o.L.o.T

S.o.L.o.T New Member Member

13
    2
    0
    เสียดาย ไม่ได้สนุกสนาน กันต่อ ไว้มีโอกาศหน้า หรือทาง sunny มีกิจกรรมอะไร ก็บอกกันด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

8. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ด้วย ความยินดี ครับ

ขอบคุณ สำ หรับ รูป สวยๆ นะคร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้