เส้นทางใหม่ พาราก้อน ราชดำริ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย มะเหมี่ยวววววว, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้มีเส้นทางให้วิ่งใหม่ จากพาราก้อน ไปราชดำริ โดยวิ่งเข้าจากข้างห้างพาราก้อนแล้วอ้อมหลังวัด มาทะลุเซ็นทรัลเวิล์ด เพื่อไปถนนราชดิริได้เลยนะครับ

ดูรูปครับ http://www.lexussociety.com/forum.php?md=forum-show&ac=reply

1. k_sllls

k_sllls Guest

0
    0
    0
    O-O

ยังไม่เคยผ่านเลยแหะ

2. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ขอบคุณมากๆครับ ปรกติไปบ่อยเหมือนกันครับ

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไม่ค่อยได้ผ่านเลยแถวนั้น

4. kingkong

kingkong New Member Member

135
    5
    0
    เปิดไปดูไม่เห็นแล้วอ่ะครับ แต่ขอบคุณมาก ไปบ่อยรถติดโคตรเลย

5. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
  6. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ขอบคุณมากๆ แต่เข้าไปดูรูปไม่ได้ อยากรู้ว่าถนนดีไหม มีเนินสูงๆหรือเปล่า..

7. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    ขอบคุณครับ

8. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    มีอีกทางเหมือนกันครับ ไปออกที่ถนนเพชรบุรี ไม่ไกลจากพันธุ์ทิพมากเท่าไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้