แนะนำ สปอยเลอร์ ชุดแต่งรอบคัน ...ด้วยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย virus_x, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    พอดีว่าผมเองจะติด สปอยเลอร์ ชุดแต่งรอบคัน แต่อยากรู้ว่าสมาชิกในweb ติดที่ไหนกันมาบ้านครับ ช่วยแนะนำทีครับ ผมเองอยู่แถวบางแคครับ ที่ไหนก็ได้ครับ ทั้งกรุงเทพและใกล้ๆกรุงเทพครับ และเพื่อนๆพี่ๆ ติดแบบไหนกันมาบ้างแล้วครับ ขอชมหน่อยก็ดีครับ เผื่อถูกใจจะได้เอาเป็นแบบครับ ราคาถูกก็ดีนะครับ:p:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กุมภาพันธ์ 2009
  2. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    อีก 2 วันจะมาบอกครับ รองานอยู่ครับ

3. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    ของผมติดที่นครปฐมน่ะครับ เลยมหาลัยราชภัฏนครปฐมไปหน่อยนึง เจ้าของร้านชื่อ ช่างมั่น น่ะครับ ผมทำไปห้าชิ้น ชิ้นละ 1500 บาท ไม่รวมค่าทำสีนะ

4. ta_noom

ta_noom New Member Member

11
    0
    0
    ของผมข้างหน้าเป็นเหล็กตกหลุดนิดเดียวบุทั้งคัน ข้างล้อนะ
    เป็นเหล็กไม่ดีเลย
    แต่ก้อใช้

5. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ผมก้ออยากใส่เหมือนกัน...ใครใส่แล้วสวย ทรงอะไร เอารูปมาโชว์หน่อยแล้วกัน
    ขอบคุณครับ

6. Crazy_m

Crazy_m New Member Member

93
    0
    0
  7. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ของซีนิธยังกะยานอวกาศ :)

8. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ของผม ตลาดพูนทรัพคับ
    หน้า 2800.-
    หลัง 2500.-
    ข้าง 2500.-
    สวยป่าวไม่รู้อะคับ แต่ตอนอยากได้ก้อดูสวยไปหมดเลย อิอิ สีทำเอง คับ

9. bay79

bay79 New Member Member

67
    1
    0
    ไปเจอคันนี้มา แปลงหน้าเต็ม ชุด Autech ตัวท๊อป กับ สเกริต์ข้างครบๆ
    คันนี้ของโคดครบค้าบ.. พี่เข้ามีอู่ที่เชียงกงบางนา

หรือ โปรเจ็คหน้าเต็มแคลิฟอเนีย กับ กันชนบี13เวอร์2 แบบรถพี่เจน

ส่วนพวกสเกริต์รอบคันนี่ ที่ปทุมวันมีงานดิบรอบคัน ทั้งเซ็ตไม่หน้าเกิน6000คับ

หรือ ไหนๆก็เป็นเจ้าพ่อ DIY อยู่แล้ว คุณเอ็กซ์ซื้อไฟเบอร์มาปั้นเองเลย ได้อย่างใจดีค้าบ..

10. :D อืม..เห็นด้วยอย่างแรง อิ....อิ...อิ.... :D

11. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    คันแดงไม่น่าเอาน๊อตยึดสเกิตเลยครับ
    เลือกเอาตามชอบเลยครับผม
    ของผมก็เลือกแบบที่ชอบแล้วมายำรวมกันนะครับ
    ราคาส่วนใหญ่ไม่เกิน ชิ้นละ 1500 ครับ
    ยังไม่รวมทำสีครับ
    ร้านแถวพูนทรัพย์ มีร้านใหญ่อยู่แถว รัตนาธเบสนะครับผม

12. didomon

2,380
    2
    0
  13. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    อยากใส่อยุ่เหมือนกัน ตอนนี้ขาดปัจจัย

14. didomon

2,380
    2
    0
  15. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    เคยโทรไปถามร้าน ที่ กทม. เขาบอกว่า 15,000 สงสัยต้องไปแค่ นครปฐม ที่พี่ Leodraspa รอบคันก็ ประมาณ สี่ชิ้น ชิ้นละ 1,500 เป็น 6,000 ถูกกว่ากันเยอะเลย อิอิ

16. Leodraspa

199
    8
    0

ถ้าเกิดแวะมา ก็โทรหาผมได้นะครับ ตามเบอร์ด้านซ้ายมือเลยครับ
    :D

17. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0

ได้ครับ ตอนนี้ยังขาดปัจจัยอยู่ เดี๋ยววันใหนผมขับรถผ่านไปเดี๋ยวผมลองแวะไปดูสินค้าก่อนได้มะครับ ผมอยู่แค่ กาญจนบุรี เอง แต่ผมกลับระยองบ่อย วันใหนกลับบ้านจะโทรหานะครับ

18. Leodraspa

199
    8
    0
    ได้เลยครับ:D

19. :).....น้องเป้....ลิ้นหน้าเท่าไรอ่ะ......ร้านอยู่ตรงไหนหว่า....:)

20. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    คุณ เอ็ก ไปได้ที่ใหนมา ครับ

บ้านผมอยู่ หนองแขม ซอย 81 จะได้ตามไปจัดมาสักชุด 1

ขอบคุณ ครับ

21. Leodraspa

199
    8
    0
    ลิ้นหน้าราคา 1,500 บาทครับ เป็นลิ้นของโตโยต้าไฮทอร์ค ร้านอยู่เลย ม.ราชฏักนครปฐมไปหน่อยนึงครับพี่บอล :D

22. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เห็นแกว่าได้มาจากตลาดพูลทรัพย์คับ

:)

23. :D................แหม..นึกว่าที่ไหน...ถ้าได้ไปคอนถมเมื่อไหร่จะโทรไปหาเด้อ.....

24. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    แหลมมากมาย

25. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    งามแต๊งามว่าทุกคันเลยเน้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้