เจอคนเหี้ยๆบนถนนทำไงดี

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nuu~TaRnZaa, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    ถ้าเป็นผม ไหนๆมันด่าผม สถุล ละ ขอกระโดด ถีบ ไรเดอร์คิ๊ก ไปซักดอก แบบไม่ลังเล เลยคับ สบายใจ จ่ายค่าปรับ จบ กลับบ้านนอนหลับมีความสุข ^^

Nuu~TaRnZaa ถูกใจสิ่งนี้
  2. เจ้าของกระทู้บีบแตรเสต็ปไหนหรอคับ

สั้นๆ หรือว่า ยาววววววววววววววว

เค้าถึงได้โมโหจังเลย
    -*-

3. PoM(G.O.C.)

PoM(G.O.C.) Member Member

67
    8
    8
    สักวันเลวๆแบบนี้ เดี๋ยวมันเจอของจริงเข้า แม่งก็โดนของแข็งไปเองอ่ะครับ อย่าไปสนใจเลย ชีวิตเราสูงกว่าพวกมันเยอะ

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สงสัยท่าทางจะไม่สบายคับ อย่าไปใส่ใจเลยคับ แลกไปก้อไม่คุ้มเสียคับ อารมณ์คนสมัยนี้คาดเดาได้ยากคับ

5. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    [B]มาต่อนะคะ ไม่ได้ไปแจ้งความค่ะ สรุปว่า ยามบอกว่าจำไม่ได้ ว่าแลกไว้เป็นเบอร์ไหน

กล้องวงจรปิดทางโซนที่เกิดเรื่องก็ไม่มี

เกิดตรงตีนสะพาน ข้ามไปก็จะเป็นโซนบ้านเราแล้ว

ซึ่งจะมีกล้อง มียามอยู่

เหมือนมันรู้ ปาดตรงนั้น ให้ข้ามไปไม่ได้

มีเรื่องเสร็จ มันก็วนกลับไป

ทั้งๆที่ โทรไปถามยามแล้ว ได้ความว่า

รถคันนั้น แจ้งว่า จะข้ามมาโซนบ้านเรา

แต่พอมีเรื่อง ไม่ข้ามละ เจตนาคือ ....

เราก็จำเลขทะเบียนไม่ได้ เลยแจ้งความไม่ได้ค่ะ

แล้วที่บีบแตร ไม่ได้ยาวค่ะ แต่ก็ไม่ใช่แค่สั้นนิดนึง

คือเค้าด่าว่าเราไปปาดหน้า ทั้งๆที่ตอนแซงมานั้น

เค้าอยู่ในช่วงชะลอรถ เหมือนมองอะไรซักอย่างอยู่

พอเราแซงออกมา กลับกลายเป็นไม่ให้แซง

ไม่รู้ว่า เห็นหรือไม่เห็น เจตนามั้ย

เร่งขึ้นมา เราก็ต้องบีบ บอกให้รู้ว่า เราอยู่นี่นะ

มันกลายเป็นเค้ามาตามบีบแตรใส่ จี้ตูดเราซะงั้น

ไม่พอใจก็จะใช้กำลัง สุภาพบุรุษตัวจิงเลยค่ะ แมนได้อีก

ยังไม่ได้เดินไปดูรถเลย ให้แม่ไปดู กระจกมองข้าง เลอะ ที่มันถุยน้ำลายใส่

ไม่เช็ดเอง ให้แม่บ้านไปเช็ดให้ ถ้าเห็นก็คงโมโหอีก

เข้าใจนะคะ ว่า เก็บมาเป็นอารมณ์มันก็เท่านั้น

แต่ใครเจอแบบนี้ ไม่เดือดมั่ง ก็ให้มันรู้กันไป

ตอนนี้พยายามใจเย็นลงแล้วค่ะ[/B]

ต่อท้ายอีกนิด ตอนนั้น เรายกมือไหว้มันด้วยนะ

แบบ ทำอะไรไม่ได้ มันไม่ยอมเลิก

แม่ก็ห้ามไม่ให้มีเรื่อง ทำไงล่ะ

ไหว้มันไป บอกพี่นู๋ขอโทษ

มันพูดกลับมาว่า มึงไม่ต้องมาไหว้กู

กูจะตบมึง อีสถุน

เอออออออ

6. กูอ้วน

กูอ้วน New Member Member

51
    4
    0
    เฮ้อ เดี๋ยวนี้พวกนี้มันเก่งขึ้นนะขับรถได้ด้วย นึกว่าทำได้แค่ลากไก่ลงไปกินในน้ำ

7. เลวเเบบนี้คงอยู่ได้ไม่นานหลอกสักวันคงได้กินกระสุนปืนเเทนข้าววว

8. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    อย่าเอาพิมเสน ไปแลกกับเกลือ

9. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    ถือว่า มันแก่แล้ว ใกล้ตายแล้ว ปล่อยมันเถอะ

10. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    น่าเห็นใจ จขกท. จิง ๆ คับ . . .

11. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    ปล่อยให้เค้า ... แก่ ตายเหอะคับ

แต่ เหี้ย ๆ แบบนี้ ม่ายลุ๊จาได้แก่ตายรึป่าวนะคับ อิอิ

12. เยอะจิงๆ ไอ้พวกตุ๊ดพวกเนี้ย เก่งกันจิ้ง ทำได้แม้กระทั่งผู้หญิง เอือม

13. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เหี้ย เรียก พี่ เลย

ไอ้แก่ คนนี้ แม๊นแมน ด่าผู้ ญ เกลียดพวก สันดานแบบนี้จิงๆ

ขนาด ตาล บอกขอโทษ มันนะ แม่งยังทำสันดานเสีย ออกมาอีก

แหม๋ อยากให้ มัน ขับรถ มาในหมู่บ้าน เอ จัง หึหึ ไม่เหลือ

รถมันอะไม่มีขับแน่ อิอิ

แม่งแดก อย่าบ้า มารึป่าว ตาล หรือมัน เมาเนื้อ หรือ มาส่งยา หุหุ

14. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    เอาให้หนัก ๆเอาทะเบียนมาประจานกันเลย

15. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    ไม่รู้อะเอ หรือมันจะบ้าด้วยตัวเอง หน้ายังกะโจรอ่ะ

เสียมือ ยกขึ้นมาไหว้มัน

16. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    ตอนนี้ช่างมันเทอะแก ถือซะว่าเรื่องมันผ่านไปแร้ว

แก่ซะขนาดนั้น เด๊วเค้าก็ตายก่อนเราอยู่แร้ว

รึไม่ก็กิริยาแบบนี้ ไม่ตายดีแน่นอน แกไม่เป็นไรก็ดีแร้ว

"ระวังตัวไว้บ้างนะ ถ้ามันต้องเข้ามาทำธุระหมู่บ้านแกอีก อาจต้องเจอมันอีกก็ได้"

ทำคิ้วขมวด "ไม่สวยน๊า" จู๊บๆ

17. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    ตบเด็ก เตะหมา ท้าผู้หญิงต่อย ไอห่านี่ครบเลย อย่างที่เค้าว่า แดรกลูกปืนแน่ๆ

18. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    เออ อยากรู้ว่าถ้า เจ้าของกะทู้เปนผู้ชาย มานจะกล้าพูดแบบนี้รึป่าวอ่ะจิ

ผมว่า ถ้าเปนคัย ก้อเก็บอารมณ์ไม่อยุ่หรอกคับ ขนาดนี้มานเกินไปจิงๆอ่ะ

ช่างเค้าเหอะ คนมานต่ำอ่ะ จะไปแลกกะมานทำไม

ปล. แต่บางที คนเราก้อต้องมีบ้าง จิงมะ อิอิ^^ ถ้าเจออีกทีอย่าลืมทะเบียนนะๆ

19. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    พี่ว่านะมันเลวโดยสันดานมันอ่ะ

มันเห็นเราเปนผู้หญิงมันเรยได้ใจ ที่หลังไม่ต้องไหว้มันหรอก

ไอ้พวกสาระเลวพวกเน้อ่ะ แต่นู๋ตาลกะแม่มะเปนรัยก็ดีแล้วนะจ๊ะ ใจเย็นๆ

20. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    คนมหาเฮีย..........

21. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    อย่าไปแลกกับคนสถุนเลยคับ อีกอย่างเป็นผู้หญิงด้วย อย่าคิดมากนะคับๆ

แต่แหม่งเลวอย่างหมาจิงๆ

22. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    อากาศ มันร้อน คนมันเลย...... เเน่ ๆ

23. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    ปล่อยมันไปครับ เด๋วสักวันมันทำงี้ มันก็จะโดนเองครับ

24. MAKiNEN

MAKiNEN New Member Member

19
    1
    0
    ไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วคับ...............คนแบบนี้ไม่ควรไปแลกด้วยจิงๆ

25. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เจอบ่อยมากๆ ขับรถแย่ๆแล้วทำไม่พอใจใส่เรา แบบบางทีเห็นแก่ตัวมากๆ

แต่ต้องทำใจ แลกไปก็เสียเวลาเปล่า....

26. kwan22324

kwan22324 New Member Member

309
    7
    0
    อ่านแล้วโมโหแทนเลย :mad::mad:

27. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    เรื่องราวมันเร็ว เกินที่จะตั้งตัวได้ เลยทำให้คำว่า ค..ย เฮีย ได้เกิดขึ้น ฮ่าๆๆๆ

ช่างมันเหอะ ปลอดภัยไว้ก่อน ดีกว่าครับ เข้มแข็งไว้ครับ

ขอบคุณครับ

28. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    แมนโคตรๆ เก่งสุดๆ

อยู่มาได้ถึงขนาดนี้ได้งัย เลวโคตรๆ

29. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    เก่งจิง ๆ กะผู้หญิงเนี่ย

อย่าไปสนใจคับ เด๋วมันก้อโดนกะตัวบ้างแหละ

30. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    แย่มากๆๆคับคนแบบอยู่บนนีไม่น่าโลกนี้ต่อไป.....แ่เเ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้