เจอคนเหี้ยๆบนถนนทำไงดี

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nuu~TaRnZaa, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    วันนี้ขับรถกำลังจะเข้าบ้าน เข้าหมู่บ้านมาแล้วแหละ มีรถคันหน้า

เป็นฟอร์จูนเนอร์ สีเทา ไม่ใช่คนในหมู่บ้าน เพราะ เห็นว่ายามให้แลกบัตร

แต่สรุปก็ไม่ได้แลก ก็ไม่ได้อะไรช่างมัน ขับตามไปห่างๆ เพราะมันขับเร็ว

แต่อยู่ดีๆ มันก็เบรค แล้วชะลอ เราก็เลย แซงขวาออกมา มันก็เร่งขึ้นมา

เลยกดแตรใส่แค่นั้น แม่งง ไม่พอใจ เร่งมาจี้ๆ ปาดขวาจะแซงให้ได้

โมโห เลยชูนิ้วกลางใส่มัน มันขับมาปาดหน้า ลงมาด่า

ผู้ชายคนนึง ลงมาด่าสารพัด มึงจะปาดหน้ากูทำไม

((กูไปปาดมึงตอนไหนวะ))" อีสถุน กูจะตบมึง อีสัด กูจะถีบมึงด้วย"

นี่เป็นคำพูดของผู้ชาย ที่ก็มีอายุแล้ว ด่าผู้หญิงรุ่นลูกมันนะคะ

โคตรแมนเลย จะตบผู้หญิง สุดๆเลย มันปาดหน้า ลงมาด่ากลางถนนเลยนะ มีคนมาจอดบอกให้คุยดีๆ มันก็บอก ไม่มีไร โอ้ ไอ้สุภาพบุรุษ

ผู้หญิงที่นั่งมากะมัน ก็ดี มาลากๆมันไป ดีจนไม่น่าจะอยู่กับคนอย่างนี้ได้เลย

เรามากะแม่ แม่ก็ห้ามๆ ให้พอได้แล้ว

สรุป ผู้หญิงก็ลากมันไป ก่อนไป ได้ทำกิริยาที่เรียกว่า สถุน

โดยการถุยน้ำลายใส่เรา จงใจจะให้โดนเลย แต่มันไม่โดน เพราะอยู่บนรถ

แต่อีกนิดเดียวก็จะโดนแล้ว

โทรไปป้อมยามหน้าหมู่บ้าน เพื่อ จะเอาบัตรที่มันแลกไว้
    จะได้ไปแจ้งความ ดันจำป้ายทะเบียนไม่ได้

เจอแบบนี้ ควรทำไงดี ใจจิงอยากจะชนมันเลย แต่แม่ห้ามไว้

ชนตัวคนนะ ไม่ได้ชนรถ

joeblack ถูกใจสิ่งนี้
  2. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    คนเลวๆมักอยู่ด้วยกันใด้คับ *ปล่อยแม่งไปเหอะ*

Nuu~TaRnZaa ถูกใจสิ่งนี้
  3. คนแบบนี้นับวันจะมีเยอะขึ้นเรื่อยๆ
    แจ้งความแล้วได้ผลยังไงบอกกันด้วยนะ
    รอติดตามภาค 2 ครับ..

4. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    เลวดี มีปะปน อดทนไม่ไหว ก็จัดไป

เพราะดูเจตนาแล้ว แกคงจะเลวโดยสันดาน

แล้วแต่พิจารณาครับ

5. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    "สถุน" ผมว่ามันยังน้อยไปนะ พวกแบบนี้

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    คือคนขับรถแย่(เ ห ี้ย ) มันมีเยอะเหมือนกัน ถ้าเก็บเอามาคิดมากมันก็ไม่มีความสุขครับ
    ปล่อยมันไปโดนตีนที่อื่นเถอะครับ

7. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    สงสัยบุพการีมันไม่มีอ่ะครับ อาจจะเกิดมาจาก กอไผ่ ก้อเป็นได้ แล้วแม่หมาเก็บมาเลี้ยง หุหุ

8. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    แบบเนี่ย เขาเรียก นรกมาเกิด อย่าไปยุ่งดีกว่าครับ สันดาลลงคูไปและ เปลืองสายตา หาไรทำดีกว่าเยอะ

9. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    โชคดีนะครับ ที่คุณ และคุณแม่คุณไม่ได้รับอันตรายครับ

อย่าไปแลกกับคนพันธุ์เลวๆ พันธุ์นั้น ไม่คุ้มหรอกครับ เชื่อป๋มจิครับ

10. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    คนเก่งกับผู้หญิงคับ แมนโครต

คนจะยิงกันเพราะไอ้คนสถุนแบบนี้เหละ เป็นผมคงเอาแป้ป หวดไปแล้ว

11. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เฮียได้ใจจิงๆๆ

12. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    -*-

แม่ง งี้เง่า อ่ะ

13. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    เดี๋ยวก็เข้าตัวมัน เร็ว ๆ นี้... แหละ

เออ แล้วมันใส่กระโปรงอ่ะเป่า....อิอิ แบบนี้ น่าจะใส่นะ แฮะ ๆ

14. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    เดี๋ยวก็เข้าตัวมัน เร็ว ๆ นี้... แหละ

เออ แล้วมันใส่กระโปรงอ่ะเป่า....อิอิ แบบนี้ น่าจะใส่นะ แฮะ ๆ

15. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    โครตตุ๊ดเลย นู๋ตาล อย่าคิดมากนะ หุหุ

16. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ใจเย็นๆครับ ผมว่าแค่นั้นก็พอ.. :D

17. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    เก่งกับผู้หยิง น่ารักๆๆๆๆๆๆๆๆ แบบเนี้ยย อ่ะนะ โคดแมนเล้ยยยยยยยย

เปนผมจะด่า โถๆๆๆๆๆๆ คุนสวย จะปาดทำไมครับ แค่ยิ้มก็ ให้เข้า แร้วววววววว

กร๊ากกกกกกกกก

18. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ปล่อยๆไปเถอะครับ เดี๋ยวมันก็คงเจอของเเข็งเอง คนเเบบนี้อย่าไปแลกกะมาน

19. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ทำใจครับ

20. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แม่งลูกตุ๊ดอ่ะครับ

พ่อมันเป็นตุ๊ด แม่มันก็โดนตุ๊ดล่อ นิสัยแม่งเลยตุ๊ด

ทางแก้คือพาพวกไปตุ๋ยแม่มเลย

มีทะเบียนมั้ยอ่ะครับ

21. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    แช่งให้มันเป็นมะเร็งเลย....

22. ultar

ultar New Member Member

60
    4
    0
    ปล่อยมันไปครับ
    แมน อะไรอย่างนี้ กะผู้หญิง ทำเป็นเก่ง

23. เขาเรียกว่ามี เงินแต่ไม่มีสมอง ปล่อยๆมันไปเห่อะครับ

แต่ติดใจเรื่องเดียว ตอนที่ถ่มน้ำลายอะ เป็นผมคง ไปเปิดประตู้รถ วัดไปเลย มันหยามเกิน ( แบบนี้ไม่ดีนะครับ แค่คิดเฉยๆ )

24. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    คนแบบนี้ซักวันก็คงจะได้ลูกปืนกินแทน

25. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    อันไหนปล่อยได้ก็ปล่อยไป เถอะครับ เรานั้นแระที่ไม่เป็นสุข

26. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    ทำใจให้สบายครับ อย่าไปคิดมากกับคนพวกนี้เลย

27. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    เห็นด้วยครับๆๆ

นิสัยเสียมากๆๆๆๆ เอาทั้งทินเนอร์และน้ำมันเบรคราดให้ทั่วรถมันเลยนะครับๆ แล้วก็ใช้ก้อนอิฐเขวี้ยงใส่กระจกให้แตกทุกบาน ถึงจะสาสม :mad::mad::mad:

28. ninjanoysoy9

ninjanoysoy9 New Member Member

3
    1
    0
    ไม่เปนไรก็ดีแระเนอะ เดียวมานก็ตายตามธรรมชาติไปเองแหละเนอะ อย่าคิดมากนู๋ตาล อิอิ

29. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เก่งครับ แต่พวกเหี้ยนี้เก่งกับผู้หญิงครับ ดีนะที่มันไม่เจอผมไม่งั้น เหอๆๆๆๆแน่ๆ

............ใจเย็นๆครับ แลกกับมันก็ไม่คุ้มคนแบบนี้..............
    ............มันก็คงจะกล้ากับผู้หญิงน่ะครับ.................
    ............วันอื่นมันคงไม่โชคดี คงต้องเจอของจริงบ้าง............:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้