อยากแต่งชุดรอบคันMugenที่ไหนดีครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย fernando-torres, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fernando-torres

fernando-torres New Member Member

6
    2
    0
    อยากแต่งชุดรอบคันทรง Mugen แบบเต็มชุดครับ มีที่ไหนมีของ หรือแนะนำไหมครับ

ต้องทิ้งรถไว้ที่ร้านเพื่อติดตั้งหรือไม่ครับ

หรือถ้าเป็นเปลี่ยนทั้งกันชนหน้าหลังเลย มีทรงไหนที่แนะนำไหม (ชอบสไตล์ C-WEST ครับ)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ:cool:

2. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0

มาถูกทางแล้วครับ ติดต่อพี่คนนี้ได้เลยครับ แกจัยดี 089-1299231 ตลอดเวลา :rolleyes:

3. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ลองถาม คุณ pop96 ดูคับ น่าจะได้คำตอบ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ร้านไฟเบอร์ต้อง yatt ครับ เเพงดี

5. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    มีทั้งมูเก้นรอบคัน และ c-west ครับ

6. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    ของผมทำที่ร้าน gunmaker ครับ งานดิบ จบที่ 5000 งานสนิทแบบดี แต่ร้านนี้ต้องนัดเรื่องเวลาดีๆ นะครับ

(ปล.หลายเสียงใน web บอกว่าร้านนี้ไม่ดี แต่ผมใส่แล้วไม่ปัญหา มีแต่เรื่องเลื่อนนัดนี่แหละครับ)

แต่หางหลังใช้แบบพลาสติกดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้