ผลของการเพิ่ม บูสเทอร์โบ ไทเกอร์ ดีโฟร์ดี ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tigerkim, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ตอนนั้นผมกั้นห้อง ปรับบูสต์มา 1บาร์หรือ14.5 ปอนด์ egr ไม่ได้อุด ท่อไอเสียเดิม
    รถผมวิ่งได้ 160+ นะคับ ต้นก็มาดีกว่าเดิมด้วย

2. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    มานั่งรอผู้รู้อีกคนครับ

3. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    แรงๆๆๆ..กันถ้วน หน้า....

4. tigerkim

tigerkim New Member Member

42
    0
    0
    เป็นเครื่อง รหัส 2KD-FTV คอมมอลเรว เทอร์โบ เดิม ติดมากับตัวรถครับ แต่เป็นรุ่นแรก ที่อยู่ใน บอดี้ ไทเกอร์ ครับ อ๋อ. ปัจุบันผมเดินท่อ 2.5 มันใหญ่ไปหรือเปล่าครับ สำหรับเทอร์โบเดิมๆ ที่ติดรถมา
    *** ขอบคุณครับ****

5. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ไม่.......มั้งคับ พี่ฮั่ง อิอิ

ของผมไม่ต้องปรับคับ เพราะมันไม่มี 555 จําเอาอย่างเดียวศึกษาไว้เพื่อวันข้างหน้า

6. กระเทียมโทน

กระเทียมโทน New Member Member

31
    2
    0
    ลองของผมก็ได้นะครับ รับประกันความแรง

7. กระเทียมโทน

กระเทียมโทน New Member Member

31
    2
    0
    ลองของผมได้นะครับ รับประกันความแรง

8. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ดันไปๆ รอผู้รู้ตอบ ของ Jumperhorse ก็น่าลองนะคับ ใช้อยู่ก็ ok สมราคา

9. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0

ท่อ2.5 มีหม้อพักปะคับ ถ้าไม่มีผมคิดว่ามันใหญ่ไปนิดครับ
    เคยทำดูแล้ว เกียร์1 2 3 มันมาเร็วดี แต่ปลายงี้หดเลยครับ ไม่ค่อยไหลเท่าไหร่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้