ช่วยที ๆๆ ทีไหนมีแท่นเครือง JZ ใส่ใน cefiro ได้เลยขายมังๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Poseidon, 23 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    ช่วยที ๆๆ ทีไหนมีแท่นเครือง JZ ใส่ใน cefiro ได้เลยขายมังๆ
    พอดี ทำเองพอได้แต่ไม่มีเครืองมือในการทำ อย่างแท่นเครืองซ้ายขวา+แท่นเกียร์
    มีใครทำขายมังคับ พอดี มีคนบอกว่ามีทำเป็นชุด ขายอะคับ หรือมีใครรู้ แหล่งบ้างคับช่วยทีๆ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    เคยเห็นมีคนขายอยุ่นะครับ

แต่ขึ้นใหม่ดีกว่าครับ จะได้ไม่มาเอียงซ้าย เอียงขวาที่หลังอะครับ

3. Poseidon

397
    46
    0
    ยังไงช่วย หาแหล่งให้หน่อยได้ไหมคับ

4. ceker1991

ceker1991 New Member Member

22
    0
    0
    ผมมีอยู่ชุดหนึ่ง พร้อมยางแท่นเครื่อง......
    ติดต่อมาแล้วกันคับ...... 084-089-4817

5. Poseidon

397
    46
    0
    up.................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้