สติ๊กเกอร์คลับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pOR..., 23 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ได้ครับ สั่งได้ ส่งมอบ ณ งานมิตติ้งครับ :D:D:D

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    จัดมาเลยครับ !!!
    รู้แล้วว่าจะแก้ปัญหาอย่างไร ... :):cool:

3. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    งั้นผมขอ 2 นะครับ ต้นครับ 089-106-2023
    ขอบคุณไว้ก่อนแล้วกันเป็นการมัดมือชก 555

4. pOR...

836
    2
    0
    ได้ครับ แต่เด๋วผมจะให้สั่งช่วงก่อนที่จะไปมิตติ้งรบกวนเข้ามาอีกบอกอีกสักครั้งนะครับ ขอบคุณครับ :D:D:D

5. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    คุงปอพี่อุ้ยฝากผมมาเอาด้วยนะ

6. pOR...

836
    2
    0
    ได้คร้าบ บอกผมด้วยนะว่าของพี่อุ้ยด้วย เด๋ว งง :D:D:D

7. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ได้มาละ น้องปอมาส่งของให้ถึงบ้านเลย

ThankS หลาย ไอ้น้อง

8. pOR...

836
    2
    0
    สติ๊กเกอร์เหลือ 5 แผ่นนะครับ ท่านใดเคยไปมิตติ้งแล้วและสะดวกมารับจากผม โทรมาได้นะครับ :D:D:D

9. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    เอ่อ

พี่ปอ

สงสัยต้องเอาอีกอันแล้วหละ

เมื่อเช้าแปะด้วยความรีบ เพราะว่าอากาศร้อนมาก

ก็เลย ขาด ไปแล้วอ่ะ

เซงเลย

10. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ไม่เคยไปมิสติ้ง แต่ว่าอยากได้นะครับ ขอสักชุดได้ไหมครับ โทร 081-3712984

11. pOR...

836
    2
    0
    มามิตติ้งกันก่อนมั้ยพี่ จะได้รู้จักกัน :D:D:D

12. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    เพ่ปอคับ สติกเกอร์ยังเก็บไว้ให้ผมอยู่รึป่าวคับ ถ้ามีโอกาศไปมิตติ้งจะไปรับด้วยตัวเองนะคับ

13. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ติดแล้วหล่อขึ้นเยอะเลยครับ ,,, ยืนยัน :D

14. pOR...

836
    2
    0
    ณ เวลานี้ เหลือ 2 แผ่นครับ ท่านใดสนใจโทรมานัดรับได้ เส้น แจ้งวัฒนะครับ :D:D:D

15. obeya

314
    1
    0
    ยังไม่หมดอีกเหรอปอ

16. pOR...

836
    2
    0
    เหลืออยู่แผ่นเดียวแล้วพี่ :D:D:D

17. obeya

314
    1
    0
    ก็เอางี้ดิเห็นใครที่ขับp&pก็ล็อกคอซื้อเลย....:D:D

18. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    อยากได้ด้วย อยากได้มากๆเลยอ่ะ มีตติ้งก็ไม่ได้ไปกะเค้าซักที.....

19. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

คนเนี๊ย...ยังไงก็ต้องให้มามีตติ้งซะก่อนนะ...รับรองมีคนจัดให้แน่นอน...อิอิอิ

แทนที่จะได้สเกิร์ตรอบคัน...สงสัยได้แปะสติ๊กเกอร์รอบคันแน่...

ว่าแต่รถซ่อมเสร็จยังอ่ะ...
    :D :D :D

20. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    สงสัย จะช้าไปแล้วแน่ๆๆเลยเรื่องสติกเกอร์คลับ ( ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร ใจเป็น presea ก็เป็น presea วันยังค่ำ)

21. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ยังมีเหลือที่ผมอีกแผ่นนึงครับ..ใครอยากได้..มามีตติ้ง..เอาไปได้เลย:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้