สติ๊กเกอร์คลับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pOR..., 23 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เนื่องจากผมอยากได้สติ๊กเกอร์คลับมาก จึงขออนุญาติทำก่อนนะครับจึงอยากจะถามว่ามีท่านใดสนใจที่จะทำบ้างมั้ย จะได้สั่งทีเดียวและผมจะไปถามราคามาก่อนแล้วจะมาแจ้งให้ทราบ พี่กิ๊ฟใหญ่ผมขอแบบหน่อยครับ ส่งเข้าเมลเลยนะพี่ เอาขนาดด้วย ?x? [email protected] เบอร์ 089-799-9595 ปอนะครับ
    ปล.เป็นสติ๊กเกอร์แบบเก่านะครับ แบบใหม่ต้องรอท่านประธาน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กุมภาพันธ์ 2009
  2. Sak_R10

Sak_R10 New Member Member

65
    0
    0
    ด้วยคนคร้าบ....

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    รอแบบใหม่ แล้วสั่งที่เดียวแจกตอนมิทติ้งรอบหน้าดีมั๊ยครับ (ถ้าจะมีแบบใหม่นะครับ) ...
    แต่ถ้ายังไม่มีแบบใหม่ก็เผื่อด้วยครับ :D

4. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    แบบใหม่คงจะยาววววว... ผมขอแบบเก่าด้วยคนครับ รอมานานแสนนานแล้ว:p:p

5. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    อยากได้บ้างจัง เป็นสมาชิกใหม่ยังไม่มีอะไรเลยนะ และไม่ได้ไปร่วมงานด้วยครับ

6. panunta

panunta New Member Member

26
    0
    0
    สนใจด้วยคนครับ ยังไม่ได้เลย อิอิ

7. pOR...

836
    2
    0
    พี่ๆครับ เรื่องจากผมได้บังอาจคิดจะทำสติ๊กเกอร์คลับขึ้นมาติดรถเอง จึงคิดว่าสมาชิกท่านใดจะเอาผมจะได้สั่งไปในคราวเดียว ผมจึงคิดว่า ถ้าท่านใดสนใจ ผมจะไปถามราคามาให้ตามที่แจ้งไปแล้วนั้นผมจะไปถามให้หลังจากวันที่ 25 กพ นะครับ เนื่องจากขอ สอบเสร็จก่อน และท่านใดสนใจผมจะขอมีเงื่อนไขในการส่งมอบที่งานมิตติ้งนะครับ เพราะอยากจะให้ทุกท่านที่มีสติ๊กเกอร์ติดรถนั้นรู้จักและสังสรรค์กันครับ ขอบคุณทุกๆท่านครับ แจ้งชื่อและเบอร์โทรไว้ได้เลยนะครับ :D:D:D

8. pelinpinle

pelinpinle New Member Member

83
    0
    0
    ต่างจังหวัดมามิดติ้งไม่ได้
    อยากได้มั่งทำไงครับ

9. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ก็...อยู่สุโขทัยใช่มะ...ก็...เอารถมาจอดไว้เพชรบูรณ์ดิ...

แล้วก็...ขึ้นรถโดยสารไปด้วยกัน...ฮิ้ว...

ล้อเล่ง...
    :D :D :D

10. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    มีงานวันที่เท่าใหร่นะครับ ก็อยากได้สติ๊กเกอร์อยู่นะ หากว่าช่วงนั้นไม่ได้อยู่กทม. จะขอรับโดยวิธีอื่นได้ไหมครับ

11. jeff03

610
    1
    0
    น้องปอ จัดเผื่อพี่ด้วยนะครับ :D

12. panunta

panunta New Member Member

26
    0
    0
    สนใจครับ
    นัท 087-8228928

13. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อยากได้กันมากขนาดนี้เลยเหรอ..มาม่ะ..เดี๋ยวแจก..สติกเกอร์ร้านให้ติดแก้ขัดกันไปก่อน..

14. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    หาร้านได้ยังเอ่ย

15. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ขอด้วยคนครับ...เจ้านาย

16. sia87

sia87 New Member Member

52
    0
    0
    ผมเอาด้วยคนครับ [email protected] 0874084142 ชื่อ บิกครับ ขอบคุณครับ

17. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    อยากได้ทั้งสองอย่างเลย...ติ๊กเกอร์ขับด้วย...ติ๊กเกอร์ร้านด้วย...แถมติ๊กเกอร์รูปเจ้าของร้านด้วยก็ดี...
    ดูปฏิทินแล้ว...เดือนหน้ามีตติ้งน่าจะเป็นวันเสาร์ที่ 14 มี.ค. นะ...เตรียมให้ผมด้วยอันนึง...
    อิอิ...คราวนี้คาดว่าจะได้ไปแย้ว...SR20 ตัวแม่อนุญาตแล้ววววว...อิอิอิ...ฮิ้ว...
    :D :D

18. pOR...

836
    2
    0
    ยังไม่ได้ไปเลยพี่ พึ่งสอบเส็ดเอง เด๋วจะไปถามแล้วมาแจ้งราคานะครับ ถ้าพี่มีร้านก็แนะนำได้เลยพี่ ถ้าพี่รู้จักจะได้คุยง่าย ราคามืตรภาพอีกต่างหาก :D:D:D

19. pOR...

836
    2
    0
    ผมยังไม่ได้ฟร้อนเลยอ่ะครับ ท่านใดมีส่งให้หน่อยจิ ขอขนาดด้วยนะครับ แล้วจะรีบไปถามมาให้ครับ ได้ข่าวว่า พี่ตาม กะ ป๊อป มี จัดให้หน่อยสิ :D:D:D

20. mommamz

964
    4
    0
    จัดไป อิอิ :D

ใจไม่ถึงอย่ากด

21. pOR...

836
    2
    0
    ขอบคุณคร้าบ ขอขนาด กว้างxยาว หน่อยจิ และตัวอักษรข้างบนเเดงล่างดำ ตามนี้เลย ถูกต้องมั้ยครับ

22. mommamz

964
    4
    0
    บนแดง ล่างขาว ที่เป็นสีดำให้เป็นสีขาวจ้า ส่วนขนาด ไม่รู้เหมือนกัน เด๋วไปวัดดูก่อนแล้วจะมาบอกอีกที

23. indy.presea

indy.presea New Member Member

81
    1
    0
    ตามกัน!! เอาไงเอากัล

24. pOR...

836
    2
    0
    มารายงานผลให้ทราบครับ
    วันนี้ผมได้ไปถามมา 1 ร้าน ซึ่งราคาที่ได้ค่อนข้างแรง คือ ถ้า 20 แผ่น ตก 200
    ถ้า 10 แผ่น ตก250 ซึ่งตัวกระผมเองคิดว่าแพงมากจึงยังไม่ได้รีบอะไรเด๋วจะลองหาร้านไปเรื่อยๆ แต่สติ๊กเกอร์ ที่ผมสั่งไปนั้นเป็น ของ 3M แบบสท้อนแสงอยากดีเลยนะครับ แต่ราคามันแรงไป ท่านใดมีร้านราคาพิเศษ ก็แนะนำมาได้นะครับ หรือ คิดว่าอย่างไรก็เสนอมาได้ครับ :):):)

25. indy.presea

indy.presea New Member Member

81
    1
    0
    ...

26. pOR...

836
    2
    0
    พี่ๆ เงียบกันเลยอ่ะ ยังอยากได้กันอยู่ป่าวอ่ะ ถ้ายังอยากได้อยู่ผมจะดำเนินการหาร้านราคาย่อมเยาว์ต่อไป เพราะผมอยากได้คร้าบบบ :mad::mad:

27. jeff03

610
    1
    0
    ยังอยู่ครับ น้องปอสรุปมาเลย ... :D

28. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    จัดเลยครับ ผม 1 แผ่นโทร0818413090 ทำน้อยราคามันก้อแพงเป็นเรื่องปกติอยู่แล้ว เข้าใจครับ

29. pOR...

836
    2
    0
    เด๋วขอผม หาร้านที่ราคางามๆนิดนึง เพราะส่วนตัวผมยังคิดว่าราคาไม่โดนเท่าไร ใจเย็นนิดนึงนะครับพี่ๆ :D:D:D

30. jeff03

610
    1
    0
    มาฟังข่าว เดี๋ยวจะหาว่าพี่ๆเงียบไปอีก:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้