แนะนำสถานที่ท่องเที่ยว

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย โตโต้, 23 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    ทะเลใต้สวยมากครับ ทั้งฝั่งอันดามัน อ่าวไทย

2. nuapnbkk

nuapnbkk New Member Member

29
    0
    0
    เมื่อต้นปีเอาไปเที่ยวปายมากคับ แต่ไม่ได้ถ่ายรูปมาซักกะใบ

พอกลับมา กทม. อาการออกเพียบ เสียไปหลายตังค์

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ไปมาหลายที่เหมือนกันครับ .... :)
    ภาคเหนือก็ นครสวรรค์ พิจิตร พิษณุโลก ลำปาง ลำพูน เชียงใหม่ เชียงราย ,ไปสุดที่แม่สาย ดอยต่างๆขึนมาหมด ,
    ขับขั้นแม่สอดมาแล้ว เหมือนกัน ... :D

อีสานก็ไปสุดที่หนองคายข้ามไปฝั่งลาว (แต่ไม่ได้เอารถไปนะครับ) แต่ไปหลายจังหวัดนะอีสานเนี๊ย ทั้งขอนแก่น สกล สารคาม
    พอดีทำมาหากินอยู่แถบนี้ อิ อ :D

ชายฝั่งทะเลนี้ก็ไปมา ระยอง จัน ตราด ไปจอดรถที่ท่านเทียบเรือไปเกาะช้าง ไม่กล้าเอารถขึ้นเรือเฟอร์รี่ไปอ่ะครับ
    เพราะช่วงรอยต่อของท่าเรือกับเรือมันต่างระดับกันเยอะ กลัวไปกระแทกอ่ะ ...

จะมีก็ใต้นี้แหละครับที่ยังลงไปไม่สุดซะที ได้ไปไกลสุดก็แค่ชุมพร :D

4. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    อาทิตย์ที่แล้วเอา ลุง r10 ไปเที่ยวนครสวรรค์ เหยียบ 120 ตลอดทางไป-กลับ ผ่านฉลุย กลับมาไม่ต้องซ่อม คราวหน้าจะลองเอาไปเที่ยวแถวจันทบุรี ระยอง ได้ยินว่ามีสมาชิกใหม่ จะได้เป็นที่รู้จักแลกเปลี่ยนข้อมูลกันครับ อิอิ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้