ชี้แนะผมทีคร้าบบบบบบบ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Blue_jazz, 1 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Blue_jazz

Blue_jazz New Member Member

14
    0
    0
    ขอคำแนะนำหน่อยนะครับคือแบบว่าชอบลิ้นหน้าของคันนี้มากมายอะครับ ทำที่ไหน หรือว่าที่ไหนมีขายบ้างครับ อยากได้ครับ ขอบคุณมากครับทุกท่าน อิอิ

ปล. ต้องขออนุญาติและ ขอบคุณท่านเจ้าของรถด้วยนะครับ

2. 1TV4901

1TV4901 New Member Member

61
    0
    0
    สนใจด้วยอีกคนคับ ลิ้นหน้า+โป่งเย็บ ใครรับทำ ราคาเท่าไหร่ ครับ ????

3. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ลองดูที่ช่อลายเซ็นดูก่อนครับมีทั้งลิ้นหน้า+โป่งเย็บเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้