จะทำสีใหม่ครับช่วยกันแนะนำหน่อย อิ อิ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Chay_coupe, 23 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    จะทำสีใหม่แล้วจ้า :D ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนตัดสินใจครับ รถเดิมเป็นสีดำ เคลมประกันเอา ใครมีสีอะไรแนะนำก็บอกได้นะครับ :)
    1.เหลืองสปูนสีเบอร์อะไรครับ
    2.เหลืองTypeRเบอร์อะไรครับ
    3.ขาวTypeRเบอร์อะไรครับ
    4.......เอาห้องเครื่องเป็นสีดำเหมือนเดิมจะน่าเกลียดอ่ะเปล่าครับ:p

2. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เหลืองก็สวยอ่า ขาวก็สวย เรื่องเบอร์สีไม่รุ้อะ คับโทดที

ห้องเครื่องสีดํา ผมว่าก็ไม่น่าเกลียดนะ ดูดุดี แต่ยังไงก็แร้วแต่ทุนทรัพย์ของคุนพี่อ่ะคับ
    ทําสีทั้งทีเนอะๆ

3. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ทำก็ทำมันทั้งนอกและในเลยครับห้องเครื่องห้องโดยสารก็ทำให้หมดจะได้สวยๆครับ

4. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    โหดดด.... :D

แล้วโปรเจ็กต์เครื่องอ่ะ แง้มออกมาซะดีๆ :D

5. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ขาวไทร์อาร์ nh0 ถ้าจำผิดขอโทษนะครับ

6. Chay_coupe

147
    11
    0
    B18Cครับ เอาแตนๆพอ :D ไหนๆรถก็ไม่ได้ขายแล้วทำให้มันสุดๆขับมันส์ๆหล่อๆกันไปเลย ตอนนี้เล็งโช้คโอลินไว้ท่านใดมีทุนทรัพย์ช่วยบริจาคหน่อยครับ:eek:

7. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0

แม่นแร้วค๊าบ

สีแดงแปร๊ดก็ดีนะค๊าบ เอาไว้เปนตัวเลือกเผื่อจะชอบ

เพราะผมก็จะจัดอยุ่เหมือนกาน อิ อิ

8. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0

9. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    สีส้มคร๊าบ อยากมีเพื่อน อิอิ

10. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    สีแดงสวยเพ่ชายๆๆ

เบสยังอยากได้สีแดง เร้ย อิอิ

11. Chay_coupe

147
    11
    0
    ยังไม่ได้เบอร์เหลืองสปูนเลยอ่ะ - _ -"

12. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    y66 คับเหลืองสปูน

13. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    สวยทุกสีน่ะคับ
    งั้นลองแบบนี้ก็ได้นะ:D

14. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    แนะนำอีกสีครับ เทา Skiline R34 ไม่ก็เทา evo 8-9 MR แต่งสวย ไม่ซ้ำใครแน่นอน

15. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    แฮะ ที่จริงผมโพสผิดอ่ะ กะโพสที่กระทู้โรลบาร์ :D :D

ว่าแต่จะทำสีกะพี่โสป่ะครับ อยู่ระยองไม่ช่ะเหรอ

16. Chay_coupe

147
    11
    0
    กรำเผยไต๋ไปแล้วด้วย :p รถเข้าทำที่พี่โสไม่ได้อ่ะครับ ประกันผมมันประกันห่วยๆโดนบังคับทำมาตอนซื้อรถ คงต้องทำสี่กะอู่ที่ประกันเค้าบังคับไว้อ่ะ:eek:

17. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ห้องเครื่องสีดำก้อโหดดีคับ รถผมสีขาว type r

Joice++Jum

18. PSM"21

PSM"21 New Member Member

163
    9
    0
    ของผมเทียบจากพี่แบงค์ อิ อิ
    เหลืองๆได้ใจคร้าบ

19. Chay_coupe

147
    11
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ คงเป็นY66แหละแต่ถ้าไม่ได้หรือเกินงบคงต้องเป็นสีดำเหมือนเดิม T^T

20. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เหลืองTypeRเบอร์อะไรครับ Y56 งับ

21. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ถ้าเปลี่ยนใจขายรถรบกวนบอกทีนะครับ
    ผมหาคูเป้อยู่ครับ ขอบคุณม๊ากมาก

22. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    ผมเพิ่งทำมา ขาว ทาฟเฟต้า 25,000 อยู่พระประแดงครับ ดูป๊องแห้งช้า

23. sixthgraph

sixthgraph New Member Member

71
    9
    0
    รอชมครับ ทำเสร็จแล้วอย่าลืมอัพเดทนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้