แนะนำร้านล้างรถใหม่ แบบว่าเจ๋งดีอะ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย MamheaW_LoveLove, 23 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MamheaW_LoveLove

MamheaW_LoveLove New Member Member

38
    17
    0
    คือว่า ลองไปล้างรถมาแถวเส้นพระราม5 ตัดใหม่อะงับ ชื่อร้าน Idea Wash
    รถเงาแว้บอย่างไม่น่าเชื่อ เหมือนซื้อรถใหม่ คือปกติเหมี่ยวไม่ค่อยชอบล้างรถเท่าไหร่อะนะ อิอิ
    แต่ก้อฮาดี เหมือนขับรถใหม่ เหนพี่เค้าใช้น้ำยาของ Zaino และก้อ Mother อะไรนี่แหละ
    พี่ๆลองเข้าไปใช้บริการดูนะจ้ะ ตอนนี้เหนมีโปรโมชั่นเพียบเลย
    ล้างเคลือบ 240 เอง
    ล้างดูดฝุ่นก้อ120
    ไม่แพงนะ เลี่ยมด้วย ลองดูแล้วกันนะงับ
    เหนว่าโอเคดีเลยมาบอกต่อ เพราะปกติล้างที่ไหนมันก้องั้นๆอะ แต่ที่นี่เหมี่ยวว่าดีอะ
    ถ้าไม่งั้นก้อลองเข้าไปดูที่เวปของร้านนี้ก่อนก้อได้แล้วค่อยไปใช้บริการดู นะจร้ะ

www.ideaswashandwax.com

ไปแระนานๆได้มาที

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ขอบคุณครับที่มาบอก

3. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ขอบคุณที่มาแนะนำร้านดีๆครับ

มีร้านแถวบ้านผม แม็กไกว เหมือนกัน
    ป้ายบอกล้าง 150 แม่งคิด 200 บอกขึ้นราคา ป้ายยัง 150 อยู่เลย
    ไปเคลือบ 280 อยู่ที่แม่งบอกต้องเพิ่มอีก 50 บาทค่าเคลือบยางโดยที่ไม่ไดบอกล่วงหน้า
    ร้านชื่อ ดีว่า ตรงข้ามตลาดบางขุนศรี อย่าไปนะครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  4. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ขอบใจมากนะจ้ะ สาวน้อย :) <<<

5. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    คุ้มค่าน้ำมันมั้ยเนี่ยะอีหนูบ้านเฮียอยู่บางนาอ่ะ อิอิ

6. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ไม่ชอบล้างรถ แล้วไม่ชอบอาบน้ำด้วยป่ะเนี่ย

7. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    สงสัยเหมี่ยวได้ค่านายหน้ามาแหง๋มๆ :rolleyes:

8. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    น่าสนใจคับ...
    เมื่อวานไปล้าง+เคลือบ จ่ายไปตั้ง 600 บาทแน่ะ
    ร้านตรงหัวมุมถนนเพชรเกษมแยกเช้าถนนพุทธมณฑลสาย 3

9. ก็อยากลองอยู่อ่านะ แต่มันไกลเกิ้น

10. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0

แถวตลิ่งชันอีกแระ

11. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    555 มาแถวลำลูกกาป่ะเฮีย ล้างแบบพลีชีพ 80 บาท ดุดฝุ่น+ล้างสี +ล้างห้องเครื่อง +เคลือบเงา ลืมสายยยางที่บ้านไปเลย

12. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ล้างพลีชีพนี่มันใช้อะไรตีฟองอ่ะเจ๋ง คิคิคิ

13. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    แนะนำแถวพระราม9รัชดาโซนนู้นครับมีร้านรับล้างคนเยอะ
    :D:D:D

14. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ไมมันแพงจังอ่ะที่แปดริ้ว ล้างสีดูดฝุ่น 120 ล้างเคลือบ 350 น้ำยาร้านแต่ถ้าเราซื้อแล้วให้ร้านเคลือบ ครั้งแรกฟรีครั้งต่อไป 220 1 ขวดใช้ได้ประมาณ 20 ครั้ง น้ำยาชื่อ เทคแว็กซ์ เงาใสเลยครับ

15. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ร้ า น ต า เ อ๋ ( ลู ก - ก้ า น - ข้ อ ) ค น ดั ง ใ น R c w e b ไ ง ค๊ า บ บ บ

ร้ า น นี้ ข อ ง เ ค้ า ดี จิ ง . . . . เ เ ต่ เ สี ย อ ย่ า ง ร้ า น ปิ ด เ ร็ ว เ กิ๊ น น

2 ทุ่ ม ปิ ด ล ะ

note Si ถูกใจสิ่งนี้
  16. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    แบ่ง ค่า นาย หน้า ด้วย ครับ

17. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    คุณประหยัดเคยโดนน้ำด้วยหรอครับ

18. คุณประหยัด ได้อาบน้ำนอกบ้านแล้ว เย้ เย

19. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

สงสัยแบบนี้ น่าจะหลับในอีกซักรอบนะคับเนี่ย ... อิๆ

20. MamheaW_LoveLove

MamheaW_LoveLove New Member Member

38
    17
    0
    เย่ๆๆ อย่าลืมไปล้างนะจ้ะคุณพี่ชาย ป๋าๆทั้งหลาย อิอิ
    พี่เอ๊กส์ แหม่ นี่น้องไม่ได้อะไรเลยนะเนียะ

21. february

february New Member Member

20
    2
    0
    ปากซอยบ้านเลยครับ

แต่ไม่เคยล้าง ล้างเองตลอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้