เรื่องเสื้อคลับ P&P

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย whitebear, 22 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น้าหม่อมร้านไม้เอก ใต้ทางด่วน อิอิ:):)

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อยากไปอยู่พี่..แต่คงต้องเข้าสภา..ขออนุมัติเป็นวาระเร่งด่วน..
    ต่อสายตรงกับท่านอภิสิทธ์..ท่านบอกว่า..ถ้าไม่กลัว..นายฝรั่ง..เผ่นกะบาล..ก็ลองดู..เฮ้อออออออออ..
    .
    .
    .
    .
    อิจฉาตากิ๊ฟใหญ่เนอะ..ไปได้ไปดี..ทุกวี่ทุกวัน..:D:D:D

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    น่า จะ เชื่อ พี่ หนุ่ย นะ กิน ช๊อต แล๊ต กับ เหล้า อะ

พี่ ยุทธ ยื่น มา เปิบ ซะ 1 คำ สัก พัก จัด เหล้า อีก สัก นิด

เป็น ไง ละ กลับ มา บ้าน งาน เข้า เลย พี่ ปวด น้ำ น้อง น้ำ สุด รัก เลย ครับ :D ไหล เป็น น้ำ เลย เพ่ !

จะ ดี หร๋อ เพ่ แล้ว พวก พี่ สาวๆ อะ ทำ ไง อะ คับ

4. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ไปไหน ไปกัน บอกวันมาก่อน ...
    จะได้จัดวันเข้า Bangkok ถูกครับ :)

5. PeMhom

1,163
    3
    0

:D:D:D
    ติดใจล่ะสิ..บอกแล้ว..มามิตติ้ง..แล้วจะเลิกไม่ได้
    :D:D:D

6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

จัดมาเลยครับ...คราวนี้กะเปิดตัว...ทั้งลูกทั้งเมีย...อิอิอิ อยากรู้เหมือนกัน...จาเป็นอย่างน้าหม่อมว่ารึปล่าว...
    พอดีลูกชายปิดเทอม...กะพาไปเที่ยวบึงฉวาก...แล้วรวบมีตติ้งในคราวเดียวกัน...
    ใครมีข้อมูลที่พักราคาย่อมเยาในเขต กทม. ขอข้อมูลด้วยครับ...กะไปพักคืนนึง...
    แหะ ๆ...คราวนี้เบิกหลวงไม่ได้...เลยต้องหาราคาประหยัดหน่อย...อิอิอิ

7. jeff03

610
    1
    0

ระวังจะเจอเป็ดในงาน meeting นะครับ ... กั๊บ ... กั๊บ ... :D

8. PeMhom

1,163
    3
    0
    เป็ดวิเศษ..เสกเสือให้เป็นแมว..เหมียวววววววววววว

9. jeff03

610
    1
    0
    ทั่นหม่อมกำหนดวันเดือนนี้หรือยังครับ :confused: :D

10. PeMhom

1,163
    3
    0
    วันนี่เปิดปฏิทิน..แล้วนับเอาได้เลยครับพี่เจฟ..เสาร์ที่ 2 ของทุกเดือน..นอกจากบางรอบที่ไปชนกับวันที่สมาชิกไม่ค่อยพร้อมกัน..ก็จะว่ากันไปเป็นรอบๆครับ เดือนนี้ก็วันที่ 14 มีนา ครับ กระทู้เดี๋ยวขึ้นให้

11. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    ง่ายจะตาย พี่ก็นอนที่โกดังเลยดิคับ เดวให้เจ้หนุ่ย บุฟูกไว้ให้ เอิ๊กๆๆๆๆ จะได้ไม่มีคนนั่งกลับด้วย

12. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    อยากไปจังเลย..หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้