ผิดก็ว่าไปตามผิด ผมก็ผิดจริงๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Miracle Racing Shop, 22 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    คับที่อยู่ได้ คับใจอยู่ยากส์ ... อยู่แล้วก็ให้รักกัน เอื้อเฝื้อเผื่อแผ่กันตามสมควร ถ้าคนในบ้านสามมัคคีกัน
    เข้าใจไปในแนวทางเดียวกัน แม้ว่ามีปัญหาใดก็สามารถฝ่าฟันไปได้ครับ

2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เมื่อวานมัวแต่เมาอยู่ไม่รู้ว่ามีกาทู้ยอดฮิทอีกแล้ว ขอชื่นชมเจ้าของกาทู้ว่า แมนมากกกกกกกกกก ช่วงแรกๆผมยังคิดว่า ล๊อกอินนี้ "คนขับ EK 96" ปลอมตัวเข้ามานะเนี้ย

3. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    มิน่าละครับ ผมคุยกับใครไม่ค่อยจะตอบกันเลย
    ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ
    ที่ให้ผมได้เป็นส่วนหนึ่ของที่นี่ครับ

4. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    เข้ามาให้กำลังใจค่ะ คนดี..ชอบแก้ไข:)

note Si ถูกใจสิ่งนี้
  5. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ถ้าลากลิ้งมาให้ขนาดนี้เเล้วยังหน้าด้านมาทำไม่รู้ไม่ชี้ก็ไม่รู้จะว่าไงและเซ็ง

มีสมองคิดมั่งเขาพูดกันจะเป็นจะตายเสือกทำอยู่ได้ อย่าให้ถึงขนาดด่าเลยนะ

น่าสมเพศ

http://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?topic=80315.0

ปล.เจ้าของกระทู้แมนมากครับรู้จักเลือกเอาที่ใดที่หนึ่ง คุณมาถูกทางและ

6. คนรกโลก อยู่ที่ไหนก็อยู่ไปเถอะครับ ผมไม่เคยแคร์ แต่อย่าเป็นพวก
    ปากว่า ตาขยิบ อย่าให้เจอเข้ามาในนี้ก็แล้วกัน โต ๆ กันแล้ว พูดภาษา
    คนให้มันรู้เรื่องหน่อย ด่ากันมาหลายรอบแล้ว

7. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
    หาง DC2 ดันบอกเป็นหางทรงสูง EK อืม.. ความรู้แน่นมากๆครับ :sad:

บอร์ดไหนมีปัญหาครับคุณพังได้แต่ห้ามแพ้ ผมไม่กล้าเถียงกับคุณหรอกครับ เพราะรถผมไม่มีเต็ดซิ่ง ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    :D

8. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ไอ้พวกขะแมเอ้ยยย ... ทำเป็นพวกต่างด้าวไปได้ ผลุบๆโผล่ๆ .. หรือว่าสัมพเวสีอ่ะ ล่องลอยไปเรยยยเลยเน้อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มีนาคม 2009
  9. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    โรฮิงญา นึกว่าโดนจับไปหมดแล้วซ่ะอีก

10. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    พี่ๆครับเดี๋ยวนี้อินเทรนกันใหญ่เลย โดนลบคะแนนกันถ้วนหน้าเลย
    ของผมก็พึ่งสังเกตุ แล้วจะรู้ไดไงครับว่าใครลบของเรา
    ผมอยากรู้ไว้เฉยๆครับ ถ้าคะแนนชื่เสียงเรา สีเขียวคือบวก
    แดงคือลบถูกรึเปล่าครับ

กร๊าก ๆ ๆ ขำรูปไอ้โม่ว่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้