มิตติ้งร้านบ้านกระบุงทอง โคตรมันส์เลยครับท่าน ....

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 22 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่มีอะไรหรอก แค่อยากบอกว่าไปมิตติ้งมาแล้วมันสนุกดี งานนี้แมวมองได้ค้นพบดาวดวงใหม่ ชื่อ นายลูกหิน ครับท่าน อิอิ ร้านนี้อยู่ในใจอีกนาน :D:D:D

2. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    อืม...........ถึงขนาดอาจารย์บอกว่าไม่ต้องหัดเรียนร้องเพลงแล้ว....(1. ดีอยู่แล้ว/2.ยังไงก็ไม่ดีขึ้น)......5555 สงสัยต้องช่วยกันออกความเห็น เชิญร่วมโหวตได้ที่เบอร์ 55555555555

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ถึงขั้นจะหันไปเป่าแซกโซโฟนแทนล่ะ อิอิ :D:D:D

ปล. อย่าลืมไรท์บันทึกการแสดงสดมาให้ด้วยนะ :D

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    พลาดอีกแล้วนะเนี่ย

ที่ไม่ได้ไปเห็นบรรยากาศดีๆ และเหตุการณ์ที่น่าจดจำอีกแล้ว... :p เพราะว่าติดธุระและไม่สามารถไป meeting ทันเนื่องจากต้องไปส่งผู้บริหารของบริษัทฯ ที่สุวรรณภูมิ... :cry:

ยังไงก็รอชมภาพบันทึกการแสดงสดอยู่นะครับเพื่อนๆ ... :D:cool:

5. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    อดใจรอหน่อยตอนนี้ตากล้อง มายซาบาย เมื่อวานไปมาอีกนะ แต่น้องปิ๊กร้องเพลงแทน

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ร้านที่ไปมิตติ้งเป็นร้านคาราโอเกะเหรอครับ :)

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เจออาจาร์ยป่ะ .... สงสัยตีตั๋วเป็นลูกค้าประจำไปแล้วมั้ง เหอ ๆๆ :D:D:D

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เป็นร้านอาหารครับ แต่มีดนตรีสดเล่นด้วยทุกวัน บรรยากาศดี ลองไปดูนะครับคุณอัดแล้วจะติดใจ :D:D

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ถึงว่าดิ ... ไม่มาสักที ไอ้พวกกระผมก็ร้องเพลงรอจนตุ่ยเมา เอ้ย ... ตุ่ยมา อิอิ :D:D:D

10. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ตุ่ยมา....

แล้วเมาด้วยใช่ไหมเนี่ย?....:D:cool:

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    555+ ตุ่ยมันรีบซัดกลับมาจากสมุทรสาครเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้