**แจ้งเตือนเส้นทาง ถ.กาญจนาภิเษก**

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย teerapong001, 22 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    กาญจนาเซอร์กิต :D:D
    วิภาวดีเซอร์กิต หายไปนานเลย..
    เกษตร-นวมีน เซอร์กิต กะลังดัง

แล้ว พี่เต้ ไมกลับ บ้าน ดึก หละค๊าบ..... :p
    อิจฉา คนโสดดดดดดดดดดดดดดดด :D:D:D:D:D:D

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แย่เลยครับ สาย1 แว๊นมาเมื่อใด พ่อจะตามมาเมื่อนั้น อิอิ ไป เด่วนี้ไปเล่น แยกบางพลู แล้วครับ ทุกๆวันจันทร์ หลัง5ทุ่มไป ไปดูกันได้รถเยอะๆ แยกบางพลู บางบัวทอง นะครับ

3. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18

ชอบนั่งเล่นปั๊มน้ำมันอะน้อง ตั้งแต่ มีนบุรี ลำลูกกา คลอง 6 ตบมารังสิต กลับไปนอน พระราม 2 ผ่าน เกือบทุกเส้น โดนจับบ้างเป็นบางครั้ง

4. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    ระวังกันนะคับ

5. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    ขอบคุนที่เอามาเตือนกันคับ ยังไงขับรถก็ระวังระวังกันหน่อยน่ะคับเพื่อนๆ

6. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    ด่านไม่กลัว

กลัวติดแหนะสิ+++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้