อยากวางเจโบแล้วคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ณัฐพล บำเรอ, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ข้ามช็อด เลยครับ โบเดี่ยว...555 ต้องใจเย็นๆ ครับ ค่อยๆไป มันจะลามไปตามเสต็บเองครับ
    อย่าไปกลัวครับ ตามพี่ฮั้งว่าครับ จะแรงถ้า กลัว ก็ไม่ต้องแต่ง ครับ ขับเดิมๆ เอาไห้สุดไปเลย OK ตามนั้

2. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    คันนั้น คนเค้าแรงคับ
    555+ ล้อเล่นนะพี่
    ก็เงี้ย

3. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0

เจอตัวเเละ

เต็มหน้ารถ หนูเลย

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้