อันนี้ใส่กะรถเราได้ปะครับ ถ้าเครื่องเราเป็น H22a

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย caba, 26 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
  2. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
  3. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    อิอิ..อยากแรงแล้วอ่ะจิ.....

ไอ้อันแรกชิปไอซีต้องแปลงที่กล่องเราก่อนให้ใส่เป็นซ๊อกเก็ต
    แบบที่สามารถเปลี่ยนไอซีได้โดยการถอดออกอ่ะครับ..
    มันจะคล้ายๆโมกล่องอ่ะแหละโดยเปลี่ยนชิปแล้วก็จูนกล่อง
    เพิ่มเติมนิดหน่อยแต่ที่บี๋เอามามันเป็นไอซีของพรีรูทม่ะใช่
    รึใส่กับกล่องพรีรูทป่าว.
    ส่วนอันที่สองจัดมาได้เลยอ่ะเป็นกล่องคอลโทรลวีเทคให้เปิด
    ตามใจชอบเลยอ่ะครับและมันจะหลอกเซ็นเซอร์บางตัวด้วยครับ....:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กุมภาพันธ์ 2009
  4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    vtec คอนโทรล 2 พันก่าบาท ลองมะ
    จะแรงเอามาปาดหน้าคันเงินๆป่าวอ่ะ หนูกัวๆ

5. WATrover

611
    1
    0
    เคยเห็นลงขายอยู่

ใช่แล้วเคยเห็นเขาลงขายอยู่ในหนังสือ2500.00
    แล้วร้านแถวสะพานใหม่จะมีแต่ราคา2900.00
    จะเป็นกล่องปลดล๊อคและเปิดเทคอ่ะครับ....:D

6. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ผมเห็นใน ACCORD CLUB เค้าใช้กันเพียบเลย
    ไอ้กล่องเปิดเทคน่ะ ของ SPOON ราคาประมาณ 2500-
    เค้าว่ามันสามารถกดให้เทคเปิด ที่รอบเครื่องต่ำกว่าปกติได้มั้ง
    แต่รถผมไม่มีเทค เลยไม่เก็บข้อมูลไว้

7. WATrover

611
    1
    0
    เดี๋ยวนี้เทคเปิดกี่โมง..มีด้วยรึ

555+:Dเดี๋ยวนี้เทคเปิดที่เท่าไรครับ.แถวไหน.ถ้าเปิดไวก็เสียเงิน
    เยอะอ่ะจิ...เทคอะไรนะ...:p

8. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ระวังไฟใหม้
    555

9. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ล้อสวยมากๆ

โห้พี่หนุ่มล้อสวยสุดๆเลยครับ

10. barague

barague Guest

0
    0
    0
    ช่ายคัพ! รถไมโลม่ายมีเทคมีแต่ PUB,ร้านอาหารกะอาบ อบ นวด ช่ายป่ะคัพ ล้อเล่งน่ะเหอะๆๆๆๆๆ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้