Sticker on Kart's Body Design

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Ton@CityMania, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    แจ่มมากๆ....อีกหน่อยมีแต่รถสวยๆทุกคัน....แจ๋วมากต้น...เด๋วคันอื่นๆก็ทยอยมาเองครับ...

ปล..คุณกิตติรถคันใหม่จะมาส่งแล้วบ่ายนี้เสร็จแล้วอะครับ..เร็วจริงๆ.....

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอบคุณมากพี่ ส่วนเรื่องผลงาน คงต้องหาทางพัฒนากันต่อไป หาทุนค่าแข่ง ฮ่าๆๆ

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    sticker ใหม่ติดมาแล้วเหมื่อนรถใหม่เลยครับ
    ต้องขอบคุณต้นมากๆ ครับ

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

;) ให้เดชส่งไปวันอังคาร วันพุธเช้าช่างดำโทรมาบอกว่าเสร็จแล้วทั้งสองคัน
    ให้โอนเงินไปด้วย จะเอามาส่งไม่เมื่อวานก็วันนี้อ่ะครับ เร็วจริงๆ
    tony คันเก่าเพื่อนบอยเค้าขอซื้อเฟรมไปครับ
    ผมเลยซิว crg มาใช้ซะเลย .....

5. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    สวยมากครัยแต่ผมว่าแรงม้าจะลด ไม่กล้าขับ

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    แหมพี่ ว่าแต่ ถ้าเป็นโป่ง สีดำ ทำสีอะไรก็ขึ้นอ่าคับ สีขาว สงสัยต้องล้างบ่อยๆหน่อยอ่าพี่

7. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ต่อไป อันนี้ของน้อง เซ็ง SENG ทำไปสองคัน

แบบ unico 1 ชุด กับ หน้าunico ข้าง stilo คับ

เห็นว่า จะไปติดเอง รอดูรูปอยู่อ่าคับ เพราะว่า ตัว stilo ไม่เคยทำ คิดว่า อาจจะคลาดเคลื่อนนิดหน่อย หรือยังไง รอฟังผลนะคับ

หน้า unico ข้าง stilo

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ต้นงานเข้าแยะ......อิอิอิ.......รวยๆ

9. ice_spoon

ice_spoon New Member Member

40
    2
    0
    ว้าว พี่ต้นเก่งจิง

สุดยอดพี่รายได้เสริม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้