Sticker on Kart's Body Design

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Ton@CityMania, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ตกลง 3 ชุดนะคับ เด๋วผมแว๊บไปดูโป่งก่อนว่า แบบเดียวกันหรือเปล่า ถ้าใช่ จัดยาวคับ พร่งนี้เช้า

จะได้เห็นตัวอย่างแล้วคับพี่น้อง

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    77 , 333 , 456

พี่กิตติคับ สรุป โป่งมันไม่ใช่รุ่นเดียวกับผม เกรงว่า ไม่แน่ใจว่า แปลนนี้อาจจะไม่มีอ่าคับ เอาไงดีคับพี่

ปล. ผมต้องลองหาๆดูก่อนคับ ทรงมันแปลกๆอ่า ของพี่รถกิตติ พี่ยะ เกี๊ยกอ่าคับ

หรือว่าพี่ๆจะ ซื้อโป่งใหม่ทรงแบบผมเลยคับ เหอๆ 6500 ต่อชุด ที่พี่ดำ

3. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ชุดโป่งของ Stuttgart น่าจะเป็น ของ OTK M2 นะครับ ต้น

ลองเข้าไปดู Template ที่นี่สิครับ

http://www.godecalzone.com/downloads.htm

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

555 โป่งใหม่ไม่ซื้อแน่ๆครับ เพิ่งซื้อโป่งเหยี่ยวมาทั้งชุดสำหรับคันแข่งสองจังหว่ะ ยังไม่กล้าใส่ลงแข่งเลย ราคาทั้งชุดซื้อยางขอบ 18 ได้ 4 เส้น

ลองเปรียบเทียบดูที่คุณวุธแนะนำก็ได้นะต้น หรือไม่ก็ไปถอดของพี่ออกมาแล้วลอก sticker ออกมาทำแบบเลย

เรื่องรายละเอียดคารท์นี่ผมต้องยกให้วุธจริงๆ

5. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    อ๋อ ได้คับพี่ ขอบคุณมากคับ แบบนั้นผมก็มีอยู่อ่า แต่ว่า สงสัยต้องถอดโป่งมาดูคับ เพราะว่า บางทีมันอาจจะไม่ได้ ถ้าเราเอาแบบมาจากทรงมันเลยอ่าคับ เหมือนว่า เวลาเค้าทำลงเวปแล้วไม่เปะอ่าคับ

6. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    พี่กิตติคับ ลองดูคับ แบบ OTK M2 เส็ดแล้วคับ ประมาณนี้ มีอะไรเพิ่มเติมมั๊ยคับ

7. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    สวยมากๆ น้องต้น

8. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    สวยครับต้น
    ขอเพิ่มเติมคำว่า stuttgart ที่กันชนด้านหน้าด้วยนะครับ
    แล้วอย่าลืมชื่อย่อยๆ ที่เคยเขียนไว้ด้วยครับ

จัดมาได้เลยครับผม ....

9. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    สวยครับต้น
    ขอเพิ่มเติมคำว่า stuttgart ที่กันชนด้านหน้าด้วยนะครับ
    แล้วอย่าลืมชื่อย่อยๆ ที่เคยเขียนไว้ด้วยครับ

จัดมาได้เลยครับผม ....

10. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    พี่กิตติคับ ชื่อย่อๆเนี่ย คือ ลงเรียงกันลงมาทั้งหมดเลย ถูกต้องมั๊ยคับ

11. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ต้นครับ...ชื่อย่อๆ หาที่ใส่ได้เลยครับ ไม่มาย..ตามสบายเลย
    --> ya77, keak7766, toey jps, toey prc, เทพอุทัย
    --> www.aawatana.com

12. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ต้นครับ...ชื่อย่อๆ หาที่ใส่ได้เลยครับ ไม่มาย..ตามสบายเลย
    --> ya77, keak7766, toey jps, toey prc, เทพอุทัย
    --> www.aawatana.com

13. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ได้เลยคับพี่ เสร็จแล้วจะโทรบอกนะคับ ขอบคุณคับ

14. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขอบคุณครับ

15. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ต้นครับ

ไม่รู้ว่าต้นพิมพ์ sticker ไปหรือยัง
    ถ้ายังช่วยเปลี่ยนชื่อของพี่เป็น O_PEE และ เปลี่ยนเบอร์เป็น 88 ด้วยนะครับ
    เผอิญมีคนมาซื้อเฟรมคันนี้พี่ไปแล้ว แต่ถ้าพิมพ์แล้วก็ไม่เป็นไรครับ
    เดี๋ยวค่อยพิมพ์ชื่อมาปิดทับทีหลัง ยังไงก็ยังเอาอยู่นะครับ
    พี่บอกน้องคนที่ซื้อเฟรมไปแล้ว ว่าค่า sticker 1500 พร้อมติด
    เอาเป็นว่าต้นไม่ต้องห่วงเรื่องเงิน เก็บกับพี่ได้เลย

ขอโทษที่ต้องทำให้มีการแก้ไขนะ แต่ถ้าพิมพ์มาแล้วไม่เป็นไรนะ
    เดี๋ยวติดมันอย่างนั้นเลย

16. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ต้นครับ

ไม่รู้ว่าต้นพิมพ์ sticker ไปหรือยัง
    ถ้ายังช่วยเปลี่ยนชื่อของพี่เป็น O_PEE และ เปลี่ยนเบอร์เป็น 88 ด้วยนะครับ
    เผอิญมีคนมาซื้อเฟรมคันนี้พี่ไปแล้ว แต่ถ้าพิมพ์แล้วก็ไม่เป็นไรครับ
    เดี๋ยวค่อยพิมพ์ชื่อมาปิดทับทีหลัง ยังไงก็ยังเอาอยู่นะครับ
    พี่บอกน้องคนที่ซื้อเฟรมไปแล้ว ว่าค่า sticker 1500 พร้อมติด
    เอาเป็นว่าต้นไม่ต้องห่วงเรื่องเงิน เก็บกับพี่ได้เลย

ขอโทษที่ต้องทำให้มีการแก้ไขนะ แต่ถ้าพิมพ์มาแล้วไม่เป็นไรนะ
    เดี๋ยวติดมันอย่างนั้นเลย

17. kart_yai

282
    1
    18
    คุณกิตติเบอร์88อะนะ ผมใช้อยู่นะ

18. kart_yai

282
    1
    18
    คุณกิตติเบอร์88อะนะ ผมใช้อยู่นะ ประมูลมาด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มีนาคม 2009
  19. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขอโทษครับ แหม่เกือบไปเอาเบอร์อาจารย์ใหญ่ มาซะแล้ว
    งั้นเดี๋ยวผมให้น้องคนนั้นเค้าไปหาเบอร์ใหม่แทน 88

20. kart_yai

282
    1
    18
    เอาเป็น88.8ดีไหมครับคุณกิตติ

21. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    555+ อยู่บ้านแล้วคับพี่ กำลังจะไปติดให้วันพุธหรือ พะหัสนี้ เด๋วไงพิมพ์ใหม่แปะทับให้อีกทีคับพี่ อิอิ

22. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ต้นได้ไฟล์ จากพี่หรือยัง คับ
    วันนั้น เมา จำไม่ได้ว่าส่งยัง ให้มันfw มาหาตัวเองด้วย แต่ไม่เห็นมี
    ตื่นมา งง วาตกลงส่งยัง

ต้นได้รับหรือยัง คับ

23. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    โทรไปหาพี่เมื่อกี้ พี่ไม่รับ ผมส่งไปแล้วพี่ เส็ดแล้วอ่า ลองดูใน email แล้วกันครับ หรือ ตามนี้

24. kart_yai

282
    1
    18

อ่าว pat ติดว่ารถGASด้วย อย่างงี้ได้ที่1ชัวร์ (ไม่มีใครกล้าเข้าใกล้) เด๋ว............ตูมส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    รอติดรถพี่ใหญ่อ่า อยากติด อิอิ 5 5 5

26. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ไม่เป็นไรครับ ติดรถเกี๊ยก กับ รถยะไปก่อนเลย
    ส่วนของพี่เดี๋ยววันศุกร์ติดให้เจ้าของใหม่เลยครับ
    แล้วค่อยพิมพ์ชื่อและเบอร์มาติดใหม่ที่หลัง
    วันศุกร์พี่ และ ยะ และ เกี๊ยก จะเอาเงินไปจ่ายให้นะ

27. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ต้นรวยเละ.....:p:p:p:p:D

28. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ถ้ารวยจริง คงไม่มาขับ novice หรอกพี่ อิอิ ต้องไป 2 จังหวะแล้วว อิอิ

29. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แหม...ต้น ของแบบนี้ก็ต้อง "ไต่เต้า" ไปก่อนไม่ใช่รึ......:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

30. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    To.. พี่กิตติคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้