Sticker on Kart's Body Design

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Ton@CityMania, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เรื่องติดไม่ต้องห่วง ทีมพี่มีเทพอุทัยเป็นคนละเอียด
    เด๋วให้แกติดให้ ...

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เทพเลยหรอพี่ อิอิ แกทำได้ทุกอย่างจริงๆ

3. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ต้น อย่าลืมเบอร์27 ด้วยนะ
    มีลาย กราฟฟิคให้เลือกอีกป่ะ.....
    ถ้ามีลงไว้เลยนะคับ สนใจ

4. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ไว้รอว่างๆก่อนอ่าพี่ ออกแบบขำๆมาอ่า อย่าให้ผมทำเองเลย ไม่เก่งอ่า

เอาแบบว่า พี่อยากได้แบบไหนบอกมาดีกว่า ถ้ามีภาพด้วยยิ่งดีคับ

ส่วนเลข เด๋วจะทำทีเดียว ใครอยากได้ เลข บอกด้วยคับ จะได้ทำทีเดียวคับ

ไม่คิดตังค์ เพราะว่า ทำเพื่อกลุ่ม MSL ทุกคนคับ

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ช่วยกันๆ....:D:D:D:D:D

6. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    Thank ต้น มากๆครับ
    เบอร์ได้แล้วครับ ติดละ
    ขอบคุณคับ

7. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ไม่เป็นไรคับพี่ ไว้ว่างๆจะออกแบบให้นะคับ กว่าจะมีโป่งสวยๆหลากหลาย คงต้องสนามสองนะคับ

8. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ต้นครับ ได้เบอร์แล้วนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

9. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ไม่เป็นไรคับพี่ แปะไปก่อนละกาน ขำๆ พอดีไม่ได้ตัดตามแบบพอดี แหะๆ กระดาษมันเหลืออ่า

10. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    แข่งเสร็จอย่าลืมออกแบบให้ stuttgart ด้วยนะครับ

11. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    คับพี่ เด๋วลองๆนั่งทำดูไม่แน่ใจว่าจะถูกใจหรือเปล่านะคับ

12. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    อันนี้เอามาให้ดูกันเล่นๆคับ กิจกรรมยามว่าง เหอๆ

13. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    รอชมครับ เอาแนวๆ intrepid รูปเหยี่ยวก็ได้นะครับ ชอบ.....

14. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    อ้าวหรอคับพี่กิตติ พอดีผมทำมาแบบเรียบๆอ่า เพราะไม่รู้ว่า พี่อยากได้แบบไหน

เลยทำตามสีธงชาติเยอรมันอ่าคับ

เด๋วลองทำแบบคล้ายๆ intrepid ให้นะคับ

15. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    เส็ดแล้วคับพี่กิตติ พอได้มั๊ย คอนเฟิร์มบอกละกานนะคับ ลาย intrepid ผมเขียนเอาเลย คงได้แค่ใกล้เคียงนะคับ

ไม่อยากเลียนแบบมาก เพราะว่า มันคนละโป่งกันเลยอ่า เหอๆ

16. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    สวยมากครับ ต้น

เดี๋ยวส่ง โลโก้บริษัท ไปให้ออกแบบ บ้าง

จะเอาไปติด รถ Kart 2 คัน

17. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    สวยมากครับ ต้น

เดี๋ยวส่ง โลโก้บริษัท ไปให้ออกแบบ บ้าง

จะเอาไปติด รถ Kart 2 คัน

18. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    งานเข้าและตาต้น พักนี้ทำไร ดีไปหมด.....อิอิอิ

19. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    แหม ก็ออกแบบเล่นๆ ยามว่างแหล่ะพี่ รอรถพี่โป้งอยู่นะคับ อิอิ โปรเจคบ้าสวย ไม่เน้นแรง อิอิ

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ว่างๆยังรับเละ.....:D:D:D:D

21. WF_Kitti

1,695
    3
    38

อันลาย intrepid ได้เลยครับน้องต้น แต่ขอเอาเหยี่ยวออกก็แล้วกันนะครับ
    แต่คงต้องรบกวนน้องต้นหาที่ใส่ font ชื่อบุคคลตามนี้ด้วยนะครับ
    ัเทพอุทัย, toey jps, ya 77, keak 7766, toey prc, wf_kitti
    ส่วนเบอร์รถใส่มาเลยก็ได้ครับ 456

พิมพ์มาได้เลยพี่เอา 1 ชุดก่อน แล้วเดี๋ยวในทีมคงสั่งเพิ่มแน่ๆ

ขอบคุณครับ

22. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    พี่กิตติ ผมลืมถามคับ พี่จะไปใส่ โป่งตัวไหน คับ ที่ผมออกแบบมา มันเป็นของ unico นะคับ

เพราะว่า มันต้องตรงกันด้วยคับ โป่งเป็นแบบในรูปนี้คับ เหมือนคันสีแดงคับ ทุกชิ้น

ถ้ามีชิ้นอื่นๆ ที่ไม่ใช่ ผมเกรงว่า มันจะไม่ตรงอ่าคับ

ที่เลือกของ unico ตัวนี้ เพราะว่า มันเป็นโป่งล่าสุด ที่มีขายทั่วไป อ่าคับ ตรงนี้ขอคอนเฟิร์มจากพี่กิตติก่อนคับ

รู้สึกว่า ตัวนี้จะชอบใส่ใน tony kart และ trulli นะครับ

23. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ใส่ tony 4 จังหว่ะครับ
    ไม่รู้เหมื่อนกันว่าโป่งเหมือนกันหรือเปล่า
    ต้นจัดการได้เลยครับ

24. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ใส่ tony 4 จังหว่ะครับ
    ไม่รู้เหมื่อนกันว่าโป่งเหมือนกันหรือเปล่า
    ต้นจัดการได้เลยครับ

25. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    โอเคคับพี่ คิดว่า ไม่น่าเกินวัน อาทิตย์นี้ ได้แน่นอนคับ เด๋วเย็นนี้มาคอนเฟิร์มแบบ แล้วส่งทำพรุ่งนี้สายๆอีกรอบคับพี่

ขอบคุณคับ

26. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขอบคุณมากครับ

27. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
  28. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ต้นคับ ทำของผมเหมือนพี่กิตติเลยคับ แต่ของผมเบอร์333นะคับ
    โป่งผมก็เหมือนพี่กิตติคับ ขอบคุณคับ

29. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    2 คันแล้วอย่างเร็ว

จารย์ยะเอาด้วยป่ะ น้องเค้าจะได้ทำมาทีเดียว ...

30. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    เอามาเลยเบอร์ 77นะครับโป่งผมก็เหมือนพี่กิตติคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้