New!! Jazz One Make Race

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย PIDD !!!, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ใครทำให้หนูเสียใจคับผม???

2. PIDD !!!

PIDD !!! New Member Member

61
    1
    0
    เอ๊ะ ยังไง

3. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    รอชมครับ

4. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    Spy Shot :D:D:D

5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เหอๆ อะหลั่ยตัวถังเปนไงครับปิ๊ด ราคาร้านเพื่อนผมที่บอกเป็นไงโอไหม ถ้าจะเอายังไงโทรมาได้เลยนะคับ :D:D:D

6. PIDD !!!

61
    1
    0
    ขอบคุณมากครับพี่ เด๋วขอดูลาดเลาแป๊บนึงคับพี่

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    ดูไรอีกหรอ ยู่ยี่ :D:D

8. PIDD !!!

61
    1
    0
    โถ ป๊อกแป๊ก ก็
    เปลี่ยนเบอร์เหอะพี่ 16 นี่มันไม่ไหวจริงๆ
    พี่รู้ไม๊ว่าปิ๊ดเจออะไรบ้างกว่าจะได้วิ่ง
    สายคอยล์ขาด สายหัวเทียนหลุด เทคไม่เปิด คลัทช์ลื่น ชนเละ

แต่ก็ วิ่งได้นะ 5555

9. DUKE_68

6,189
    129
    63
    ยันต์ห้ายอด

--------------------------------------------------------------------------------
    อิทธิฤทธิ์/อานุภาพของยันต์
    ยันต์นี้ใช้ลงบนผ้าประเจียดหรือลงบนธงก็ได้ คุ้มกันภัยอันตรายทั้งปวง

คาถาสำหรับปลุกเสกยันต์มีดังนี้
    อะสังวิสุ โลปุสะพุภะ สังวิทาปุกะยะปะ นะโมพุทธายะ มะอะอุ อะรหังฯ

คำเตือน
    บทความต่างๆ ที่เกี่ยวกับไสยศาสตร์โปรดพิจารณาเพราะเป็นความเชื่อ เฉพาะบุคคล โปรดอ่านแล้วพิจารณาเพื่อเป็นความรู้ อย่านำไปใช้ไปในทางที่ผิดๆ วิชาโหราศาสตร์เป็นของเก่า เป็นศิลปวิทยาการแขนงหนึ่งที่คู่กับไทยสืบแต่โบราณมา มีทั้งคุณและโทษ หากนำไปใช้ในทางที่ผิดจะเกิดโทษมหันต์... ด้วยความรักและปรารถนาดี

10. PIDD !!!

61
    1
    0
    แจ๋วมากๆเลยครับพี่

11. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    เบอร์ไม่เกี่ยวหรอก คนมันซวยอ่ะนะยู่ยี่ :D:D

สนามหน้ารับประกันไม่ป๊อกแป๊กแน่ เกียร์เดิม จบ :D:D

12. PIDD !!!

61
    1
    0
    ไป NITTO 3K ไม๊คับพี่ บี(ป๊อกแป๊ก)

13. Super Colt

3,000
    12
    0
    อยากไปนะยู่ยี่ แต่ยังหาเกียร์ไม่ได้เลย :cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้