New!! Jazz One Make Race

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย PIDD !!!, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. R palm

R palm New Member VIP

47
    1
    0
    up ปายยยย

2. TechWash

TechWash New Member Member

44
    3
    0
    อยากได้จังเลยยยยย :)

3. m_sticker69

m_sticker69 New Member Member

195
    1
    0
    รอชมแจ๊ส ครับ.....

4. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    จะคอยติดตามครับ

5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    +++เจ๋งดี+++

6. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ผู้จัดการทีมไม่สนใจสักคันหรอคับ:D:D

7. PIDD !!!

PIDD !!! New Member Member

61
    1
    0
    ถ้าคุณอ๊อด ซื้อเด๋วผมขออนุมัติของแถมเพียบเลยครับ อย่างเช่น พริตตี้จาก ESSO แล้วก็เบียร์อีกสนามละ 10 แพ็ค

8. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    ของแถมน่าสนนะอ๊อด:D

9. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    uPZzzz...................EnjOY HonDa.....kA

10. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

มีGDแล้ว ซื้อGEไปแข่งONE MAKE RACE ซักคันน่าจะดีครับ :D

11. PIDD !!!

61
    1
    0
    ใครอยากได้สติ๊กเกอร์ Enjoy Honda บ้างคับ

12. beer-ef

75
    2
    0

ผมค้าบ......อิอิ..หวัดดีคับปิ๊ด:D

13. PIDD !!!

61
    1
    0
    หวัดดีคับพี่เบียร์ สติ๊กเกอร์คาดกระจกหน้าของพี่ผมเตรียมไว้ชุดนึงแล้วครับ วันที่ 15 พ.ค ไปรับที่สนามพีระ นะครับ

14. Bbo-at

240
    5
    18

Honda สนามแรกหรอคับพี่ปิ๊ด

15. l3oZo

769
    52
    0

อิอิ พอล๊ะคร๊า ม่ะมีตังล๊ะอ่า........

^^!

16. PIDD !!!

61
    1
    0
    ช่ายครับ

17. B2

B2 Member Member

527
    1
    18
    ปีนี้ สติกเกอร์คาดหน้าเหมือนปีที่แล้วมั้ยครับคุณปิ๊ด

18. l3oZo

769
    52
    0
    งานนี้ก็ม่ะพลาดอยู่แร๊ววว อิอิ

19. PIDD !!!

61
    1
    0
    เหมือนเดิมครับ

ปีนี้ขอเน้นรุ่นคลับเรซนะครับ อยากให้มากันเยอะๆ เพราะคงเป็นรุ่นที่เข้าถึงง่ายที่สุด รถบ้านจ่ายกับข้าวก็แข่งได้ รถซิ่งก็มาร่วมสนุกกันได้ เอาเป็นประสบการณ์นะครับ ถ้าพอเริ่มจับทางได้ จะขยับไปแข่งในรุ่นโปรคัพก็ถือว่ายอดเยี่ยมครับ

20. PIDD !!!

61
    1
    0
    อยากเชิญร่วมแข่งคลับเรซอะครับ ถ้าแข่งนี้ถือว่าเป็นผู้หญิงคนแรกในรุ่นเลยนะครับ

21. Bbo-at

240
    5
    18
    จีบเกียร์m/t ที่พี่เหน่งให้ผมสักลูกได้ป่ะพี่ปิ๊ด อยากได้ถูกๆง่ะ

22. l3oZo

769
    52
    0

ต้องปัยวันที่เท่าไหร่อ่าคร๊า...เด๋วจัดไป.....

23. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    ยืมรถวิ่งหน่อยดิ :D

24. PIDD !!!

61
    1
    0
    รถปิ๊ดพี่บี จะนั่งได้เหรอ เบาะมันตัวเล็กนะครับพี่ อะล้อเล่น จะยืมจริงรึปล่าว
    เด๋วเจอที่ Super Club พี่จะโทรให้นะ โบ๊ท

25. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    พริตตี้จาก ESSO นี่คือไรนะ...ไม่เข้าใจ...ไม่เคยไปอ่ะ

จะติดไรหลายๆ แผ่นฟระเบียร์...

26. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18

wow spec D ลงสนาม อิอิ

27. PIDD !!!

61
    1
    0
    วันที่ 16-17 พ.ค ที่สนามพีระ ครับ
    ถ้าต้องการข้อมูลไรเพิ่มเติม ติดต่อมาได้นะครับ
    [email protected]

28. beer-ef

75
    2
    0
    จะติดไรหลายๆ แผ่นฟระเบียร์...[/QUOTE]

แซวเล่น:D....ครับน้า

29. l3oZo

769
    52
    0
    ศึกษาข้อมูลก่อน 555+

ขอบคุนคร๊า

เคยเจอที่งาน ยิมคาน่าของฮอนด้าที่ เยส อีกครั้งเคยคุยกับพี่เค้าที่สนามพีระ แต่เสียดายไม่น่าเลย
    พี่เค้าเคยเป็นไอดอลนู๋ ทำแบบนี้เสียใจอ่ะคะ
    ถ้าจบคดีแล้วขอให้กลับตัวกลับใจเถอะนะคะ
    เสียดายอนาคตพี่จังเลยคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้