รบกวนแฟนๆหนังสือ ARC หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Sulphuric acid, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    เคยเห็นว่าใน ARC เคยลงขั้นตอนวิธีการทํา wide body และมีรูปประกอบด้วยแต่จําไม่ได้ว่าฉบับที่เท่าไหร่ ลองหาดูแล้วก็ไม่เจอ ถ้าเพื่อนๆคนไหนเคยอ่านผ่านตาแล้วพอจําได้ช่วยบอกหน่อยนะคร๊าบ..บ :D

2. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ลองไปหามาให้แล้วครับ แต่ไม่รู้ว่าจะใช่เล่มที่ต้องการเปล่า เลยถ่ายรูปมาให้ดูด้วยครับ เล่มที่ 97 เดือนสิงหาคม 2547 นะครับ

ปล ถ้าไม่มีเล่มนี้แล้วอยากได้ มาเอาที่เบิกก็ได้ครับ ฟรีๆ

3. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    อุตส่าหามาให้ ใจดีๆๆๆ

4. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ร้านหนังสือมือสองจะมีมั๊ยเนี่ย ครับ เห็นเเล้วอยากอ่านมากเลย

5. Sulphuric acid

544
    17
    18
    โอ๊ว..ว เล่มนี้แหละครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ ที่อุตส่าหืไปหามาให้ :D ตอนแรกที่จะตั้งกระทู้ก็คิดแล้วคิดอีกกลัวว่าคนอื่นจะมองเป็นกระทู้ไร้สาระ อ่านแล้วก็ผ่านไป ไม่คิดว่าจะมีคนใจดีสละเวลาไปหามาให้ ซึ้งใจจริงครับ :cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กุมภาพันธ์ 2009
  6. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ยินดีครับ ถ้าจะเอาหนังสือมาเอาได้เลยนะครับ บ้านเบิกอยู่แถวเซ็นทรัลบางนาครับ

7. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    คุณน้าเบิกใจดีแท้ๆเลยครับ นับถือๆ

8. Sulphuric acid

544
    17
    18
    หาเจอแล้วนะครับ ขอบคุณทุกคนครับ

9. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    คนดี มีน้ำใจ วงการไทยพัฒนา...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้