หวัดดี คับทุก ขอเป็นสมาชิกด้วยคนน่ะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย B2_is_korat, 20 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    หวัดดี คับทุก ขอเป็นสมาชิกด้วยคนน่ะคับ ผมตามหา คลับรถกระบะมานานแล้ว กว่าจะเจอคนที่ชอบเล่นแถวเดียวกัน

ผมชื่อ เอ น่ะคับ
    บ้านเกิด อยู่ โคราช
    ตอนนี้อยู่แถวๆคลอง6
    ใช้รถisuzu TFR สีแดงๆคับ คันข้างๆ <<<<<<

ขออยู่ด้วยคนน่ะคับ

2. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ยินดีต้อนรับครับ รถสวยดีครับ

3. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ยินดีครับผม ..... คลอง 6 เข้ามาเรียนเหรอ ครับ

4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ยินดีต้อนรับ คับ ไว้มีตตติ้ง เข้ามาแจมกันนะคับ

5. B2_is_korat

149
    0
    16
    คับผมมาเรียนอยู่ที่คลองหกคับ มิตติ้งกันแถวไหนหรอคับ ถ้าไม่ติดไรจะไปแจมด้วยน่ะคับ.......ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านน่ะคับ

6. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ผมก้ออยู่แถวๆรังสิตเหมือนกันครับเคยเหนรถคุนอยู่ครับ

7. Up...

หวัดดีด้วยคนครับ...

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    หวัดดีครับ

หวัดดีครับ....

9. B2_is_korat

149
    0
    16
    ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคับ ทุกท่าน

10. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    หวัดดีครับ ผมอยู่ หน้า ม.รังสิต

11. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    สวัสดีครับ ผมเรียนอยุ่หอการค้าคับ

ว่าแต่เกี่ยวไรไหมเนี่ย ฮ่าๆ

12. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    สวัสดีครับ

13. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มีตติ้งแถว รามอินทราอ่ะคับ กะว่าเดือนหน้า จะเข้าไปฉลองปั้มใหม่ซะหน่อย อิอิ
    ไม่รู้ว่าพี่น้องเรา ยังคิดถึงกันอยู่ป่าว อิอิ

14. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    ผมก็อยู่แถวรังสิต เจอก็ทักได้นะครับ

15. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เหรอ ..............................................

16. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    +555+ อิอิ หุหุ หึหึ

17. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    อยู่แถว..คลอง..2...ก่าๆๆ..ครับ

อยากสนุก..มีเพื่อน..คุย..เมา..เข้ามาเลยครับ

ปล...ถามหา..พี่เอ๋..ได้เลยครับ..(ว่าที่ประ....ทาน)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้