+*+ วันนี้ไปเปลี่ยนยางมา เจอร้านดีๆเลยมาบอกต่อกันครับ +*+

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Berg_Tomaru, 20 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    แหล่ม+++

1. kwan22324

kwan22324 New Member Member

309
    7
    0
    บริการดีมากครับ :D
    ไม่มีไรทำก็ไปนั่งคุยกะพี่ดีเค้า ไปจนจะเป็นบ้านที่สองละ อิอิ

2. mywagonist

mywagonist New Member Member

279
    0
    0
    มากกว่าร้านยางทั่วไปเลยล่ะคับ..

มี accessories เยอะแยะ...

และบริการดี สมชื่อแน่นอนคับ :D หนับหนุน..!!

3. 3eer

3eer New Member Member

8
    2
    0
    ขอบคุณมากนะครับ

4. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ร้านดีๆ ช่วยกันแนะนำคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้