ถามเรื่องโรบาใส่ coupe หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย smoothc3, 20 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. smoothc3

smoothc3 New Member Member

7
    0
    1
    อยากทราบว่า ต้องเป็น ของตรงรุ่น ejเท่านั้น รึว่า ใช้ของรุ่นอื่น เช่น ek9 eg รึตาโต มาใส่ได้ครับ

แล้วก็ใครมีขายบ้างครับ ทั้ง 4 หรือ 6 จุด หรือ side bar ครับ

ขอบคุณมากครับ

2. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ต้องตรงรุ่นคับผมลองรุ่นอื่นมาละคับใส่ไม่ได้เลยผมซื้อแล้วขายประมาณ2รอบคับถ้าไม่ซีนะคับของ
    ไทยก็โอนะคับหาร้านทำดีๆอะคับ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เอาของEK9มาใส่ได้ครับ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เอาของ EK9 ใส่ได้ ชัว ครับ ใส่อยู่

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    เหนแว๊ว แหล่มจิงๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. veeta

veeta New Member Member

40
    0
    0
    ขอดูรูปบ้างได้ป่าวครับ...อยากเห็นมากๆ เคยเห็นแต่ของคุณซีแว๊บๆ

7. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    EK9 ใส่ได้ 100 เปอร์เซ็น

ปล. พี่เบค ไปใส่มาแล้วหรอ

8. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    พี่เบคจัดรูปด่วน

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เบสมันไปใส่ราวตากผ้ามา พอดีที่บ้านมันราวมันไม่พออะ :D:D

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไหนๆเอารูปมาให้น้องๆชมกันบ้างสิคะพี่เบค

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เด๋ว วันนี้ ใส่นวมแป๊ป น่ะ เสร็จจะถ่ายรูป ให้ชมครับ

12. mintz

mintz New Member Member

86
    3
    0
    โทรไปหาคุณแขก สนใจRollbar Cusco แต่คุณเบสสอยไปก่อนแล้ว อดเลยเรา

13. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    น่าสนใจครับ มีของสำนักไหนบ้างอ่ะครับ ใครเป็น กูรู ก้อแจกจ่ายข้อมูลหน่อย สิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้