สอบถามเรื่องเครื่องหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย zeus, 20 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zeus

zeus New Member Member

66
    0
    0
    อยากสอบถามเรื่องเครื่องอะคับ b18bมันเปนตัวไหนอะคับแล้ว สเปคเครื่องเปนไงหรอคับ ขอบคุนมากคับ
    อีกอย่างค่าลงประมานเท่าไรหรอคับ แล้วท่าเทียบกับพวก d15b หรือ d16y อะคับ อันไหนดีสุด

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    b18b เป็นเครื่องที่ประจำการในรถ civic 1.8 นี่ครับรุ่นสุดท้ายของตาโต

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ตามนั้นครับเป็นรถเครื่อง 1.8 Si บ้านเรานี่แหล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้