กระจังหน้าไมตี้

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย panphorm, 20 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    อยากทราบราคากระจังหน้าไมตี้ เอารุ่นของคุณ hung2000 หรือ กระจังหน้า Surf ก้อได้ครับว่าราคาเท่าไหร่

ต้องแปลงอาไรมากมั้ยครับ

พอดีสิ้นเดือนผมจะไปเดือนห้างแถวบ้านผม (เชียงกง)

กลัวโดนร้านมันฟันเอาอ่ะครับ

2. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
  3. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    อ.แมน เจ๊หั่ง พี่ต้นjz จัดให้หน่อย

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ราคาประมาณ 1800++++++++++++

ของหายากดูจากรูปแล้ว ถ้าใส่กับไฟมุมเดิม ไม่รู้ต้องแปลงอะไรมั่งอะครับ
    รอเซียนมาตอบอีกที

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เข้ามา ชมก่อนแล้วกัน

6. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ถ้าจำไม่ผิดใส่กะไฟมุมเดิมได้เลยนะครับ
    แต่เอาไฟมุม พร้อมแก้มมาด้วยเลยดีกว่า

ราคาตามตาแมนว่าเลยครับ :D

7. PASIN

PASIN New Member Member

84
    0
    0
    กำลังหาอยู่เช่นกัน .... ไปเซียงกงเชียงใหม่มาหลายที่ไม่พบเลยหายากมาก ถ้าหาไม่ได้ยังไงว่าจะลองเอาของ SR5 ใส่ไปก่อนครับ

8. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    มีของ SR5 อยู่แล้วก็ไม่ต้องไปดิ้นรนหาอันอื่นแล้วครับ หล่อๆ
    SR5 มีแต่คนหา

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
  10. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0

11. เช่นกัน รอดู

12. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ของผมซื้อมา 30 เหรียญคับ ว่าแต่เคยเห็นได้งัยอ่ะ

ราคานี้ยังไม่รวมกรอบไฟหน้านะครับ

13. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    Hilux ใส่อะไรก็สวยคับ ไม่ใส่ก็ส๋วยสวยคับ

14. panphorm

476
    6
    0
    30 เหรียญหรอครับ ตีเป็นเงินไทยเท่าไหร่อ่ะครับ

แหม รถสวยๆ ใครก้ออยากเห็นครับ

15. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    แบบนี้ป่าว

16. panphorm

476
    6
    0
    แบบนี้ก้อได้ครับ กะลังเลือกอยู่ครับ

17. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    SR 5 และ SURF

เปนกะจังแบบ 3 ชิ่้น

สามารถใส่ได้ ในไมตี้รุ่น ไม่มีโปงหน้าได้เลย

แต่ขอบของกะจังกับไฟมุมจะไม่พอดีเท่า รุ่นโปงหน้า

ไม่ต้องแปลงจุดยึดใดๆๆ

ราคามีตั้งแต่ ๑พันบาทขึ้่นไป ถึง ๒ พันกว่าบาท

ราคาขึ้นอยู่กะว่า จะมีไฟมุมด้วย หรือมีแต่กะจัง

ถ้าไปเซียงกงบางนา แน่ะนำร้านพี่เพชร ซอยแรกจากลงสะพาน

ร้านอยู่ซ้ายมือ ปะมานกลางๆซอย

ร้านนี้มีแต่ของ SURF ราคาไม่แพง คุณภาพดี

18. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    พาไปหน่อยได้ไหมครับไม่ได้ไปรถหล่อๆนานแล้ว

19. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    มาย่องดู

20. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    น่าสนจังเลยคับ

21. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ร้านพี่เพรช ผมไปโดนหน้ามาแล้วไม่แพงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้