รบกวนสอบถามเรื่องเกียร์ออโต้ด้วยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Pote_ao, 19 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pote_ao

Pote_ao New Member Member

10
    0
    0
    พอดีรถผมเครื่อง d16y4เกียร์ธรรมดา อยากใส่เกียร์ออโต้ของd16y8
    จะใส่กันได้ไหมครับแล้วถ้าใส่ได้จะคุ้มไหมครับกับราคา
    รบกวนผู้รู้ช่วยบอกด้วยครับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใส่ได้ครับแต่กล่องก็ต้องเอาของเกียร์ออโต้มาด้วย
    และต้องเดินสายไฟเพิ่มอีก

3. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    แลกกันไหมคับ ^^

4. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    หาคู่แลกคุ้มสุดครับ จะได้ไม่ต้องหาของอื่นเพิ่ม นอกจากนั้นยังรู้สภาพเกียร์ก่อนใส่ได้วย

5. Pote_ao

Pote_ao New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุนนะคับสำหรับทุกคำตอบ เดวต้องตกลงกับแฟนดูก่อนนะคับ

6. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    เเลกไหมครับเกียร์ใหม่เลยเพิ่งเครมประกันมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้