โชว์ความโง่ไป1ที วันเด็กที่ผ่านมา

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 8 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    หลังจากที่บางท่านทราบข่าวการชน วันนี้เราจะประกาศความโง่เป็นรูปภาพให้เห็นครับ

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เสียตังบานเบอะเลยค้าบบบบบบ เหอๆๆ

3. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    :D:D:D

ถือว่าฟาดเคราะห์ไปครับ ฮี่ๆๆ

เด๋วโชคดี สิ่งดีๆก็เข้ามาในชีวิตเองครับ

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    งั้น ก็ ถือ โอกาส เปลี่ยน สี ปาย เลย จิ ครับ

5. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    ของผมก้อเสียวอยู่เหมือนกัน แคร๊งเครื่องมันอยู่ต่ำจริงๆอ่ะ

6. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    สีเพิ่งเปลี่ยนก่อนชนนี่เองค้าบบบบบ เหอๆๆ แค่ซ่อมมันก็หมดตูดแว้ววววว

7. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ชน ได้ สวยงามมากครับ

8. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    จอมยุทธ์..ย่อมต้องมีบาดแผลว่ะ..จ๊อบ!!!...

9. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ใจเย็นครับ

10. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ลงสัยเหตุการนี้เกิดตอนขาไปแน่ๆเลย เพราะขากลับสบายตัวแล้ว ไม่จำเป็นต้องรีบ อิอิ ถ้าจริงก็แสดงว่า อด 5555

11. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ไม่ได้เกิดตอนขาไปรึขากลับหลอกครับ (มันเกิดตอนขาสั่นนนนนนนนนนนน) เหอๆๆ

12. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    อืม..ขาสั่น..เพราะไรว่ะจ๊อบจอมยุทธ

13. eL tommkrub8_

eL tommkrub8_ New Member Member

79
    2
    0
    คิว่าเปลี่ยนอ่ะไหล่ใหม่งับบ^ ^"

14. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    - -* โหดร้ายจริงๆนะเพื่อน
    น่าสงสารเจงๆเลยยย
    เอาไว้เจอจะถามนะว่ามันเกิดได้งัย อิอิ *0*

15. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    สั่นนนนนนนน เพราะ นั่นแหละพี่ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้