ใครเป็นสาวกMUGENโชว์รูปที่นี่ได้เลยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DeW The Star, 19 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    จะเอาสีอะไรน้อง ฟ้าวัดประชา หรือว่าเขียวกระป๋องแฟนต้าดี ล่ะ หรือว่าจะเอาเหลือง nsx

2. DeW The Star

DeW The Star New Member Member

170
    2
    0
    ทำเลยสิครับ อย่ารอช้า อิอิ สีดำๆ

3. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    รอชม เวอร์ชั่นเต็มๆ อยู่นะเนี่ย คุงดิว สงสัยจาโหดมากมาย .......

4. DeW The Star

DeW The Star New Member Member

170
    2
    0
    พรุ่งนี้เช้าครับ เสร็จ100% ครับ ชมได้ที่ HD SHOP ช่วงสายๆครับ ไม่งั้นก็อาจจะที่วอร์มอัพครับ

5. G EG9

G EG9 New Member Member

30
    0
    0
    น้องดิวครับ พี่ตั้มนะครับ อยากดูมากๆๆครับ ด่วนครับ:)

6. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    จริงเหรอครับ.. ผมก็ชอบครับคันนี้ เลยไม่เปลี่ยนรูปซักที ว่าจะแต่งให้ได้อย่างนั้นแต่ก็..............โดนตัดงบเรื่อย :cry::cry:

7. n4me

n4me New Member Member

8
    0
    0
    เห็นรถตัวจริงแล้วคับ รถสวยมากเลย .. :)

8. DeW The Star

170
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ ว่าแต่เห็นที่ไหนเหรอครับ

9. n4me

8
    0
    0
    เนม เองคับดิว .. เห็นมีอีกคัน ก็สวยเหมือนกันหนิคับ :p

10. DeW The Star

170
    2
    0
    เร็วๆนี้ครับพี่ อิอิ

เออ วันนี้แอบเซ็งมากๆ อยากร้องไห้ ถอยรถขูกขอบฟุตบาทที่บ้านตัวเอง เซ็งเป็ดแท้ๆ ต้องเก็บสีด่วนบริเวณสเกิร์ตข้างซ้าย คิดแล้วอยากร้องไห้คับ เอาเหอะ ยังไงก็จะได้เก็บอยู่ดี เห้อ อ่อนใจครับ แต่ก็สู้ เพื่อน้องegตัวดำครับ อิอิ

11. GenerationY

GenerationY New Member Member

22
    1
    0
    เพิ่งเห็นเมื่อวานเหมือนกันช่วงเที่ยงๆ แถวหน้าวัดเจ็ดยอด แต่ทำไมเลี้ยวลงไปแถวม่านรูด ไปทำอะไรคับนั่น หุหุ

12. Yellow EK 96

Yellow EK 96 New Member Member

187
    1
    0
    เห็นตัวจริงที่อู่แล้วสวยมากครับ

13. DeW The Star

170
    2
    0
    คนละคันแล้วครับ ตอนนี้รถอยู่ กทม ครับ อิอิ

14. DeW The Star

170
    2
    0
    รถพี่ก็สวยมากครับ เห็นแล้วเหมือนกัน อิอิ

15. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    อยากชมรูปจริงแบบเต็มๆครับ มารอชมอยู่นานแล้ว

16. DeW The Star

170
    2
    0
    ตอนนี้กำลังทำการถ่ายภาพอยู่นะครับ อดใจรออีกนิดนะครับ ขอซุ่มไว้ก่อน แปปนึง อิอิ

เร็วๆนี้ จะมีเซอร์ไพร้ส์นะครับ ใครที่ติดตามชมผลงานอยู่ อย่าพลาดนะครับ สาวก eg9 ตัวจริงทุกท่าน

PS.ได้ชมกันแบบ "ยกกำลังสอง" แน่นอนครับ จะยกกำลังสองแบบไหนนั้น เดี๋ยวรู้กันครับ Wait a minute รอหน่อยๆ 55555 ขอบคุณที่ติดตามชมผลงานนะครับ

EGR ถูกใจสิ่งนี้
  17. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ได้สอยฝาครอบวาล์ว Mugen สีเขียวลูกกวาดมาอ๊ะป่าว ดิว
    รอชม ๆ :)

18. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    รอชมครับสวย ๆงาม ๆอ่ะช๊อบ ชอบ.............:cool::cool:

แต่ว่าอยากมาวววว แบบเต็ม ๆ......ง่า.............อิอิอิ อยากปายยย ตรัง อีกรอบคร้าบบบ

19. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ได้ครับเพ่ วุฒิ คราวที่แล้วมา เสียดาย ผมติดภาระกิจเยอะเกิน ว่าจะโทรไปชวน ดู นาฬิกา ก็เที่ยงคืนแล้ว แกรงใจอ่ะครับ สรุปกว่าจะได้กลับบ้าน ตี 2 กว่า

20. DeW The Star

170
    2
    0
    ป่าวคับพี่บอย ช่วงนี้ไม่ได้สอยอะไรเลย

ของใหญ่กว่านั้นครับ อิอิ กำลังซุ่ม
    ขออุ๊บไว้ก่อนนะครับ รอแปปนึง ไกล้ละ น่าจะหลังสงกรานต์ น่าจะได้เห็นกันแน่ๆครับ กำลังซุ่มอยู่ครับๆ อิอิ อย่าลืมเก็บของไว้ให้ผมนะครับพี่บอย แล้วจะเอาน้องดำไปเอาครับ อิอิ ถ่ายรูปกันๆ

21. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    ประมาณนี้รึป่าว อิอิ......... ดุๆ โหดๆ :cool:

22. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    แบบเรียบๆครับ

23. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  24. PumZaa !!!

PumZaa !!! New Member Member

10
    1
    0
    แฟนพันธ์แท้มาแว้ววว :eek:

25. n4me

8
    0
    0
    รถพี่ศาลสวยจังงับ .. ดูเรียบๆ แต่ของหายากทั้งนั้นเลย :D

26. lex_fahsai

lex_fahsai New Member Member

1,604
    1
    0
    ลิ้นหน้า Mugen 4d

ดิว...ลิ้นหน้า Mugen 4d มาแล้วนะครับ
    LSD - b18cr98 เฟือง 4.7 ด้วยนะครับ

แล้วก็อย่าลืม...สวิทซ์ประตู ด้านในแผงประตู หน้า ซ้าย+ขวา ตุ๊กแก ดำ มาให้พี่ด้วยนะ
    PM ไปแล้วมะผ่านอ่ะ ข้อความคงจะเต็ม

โทรมาล่ะกัน ขอบคุงคับ

27. DeW The Star

170
    2
    0
    เอาไปดูกันพรางๆก่อนนะครับ ยังไม่มีเวลาถ่ายเลยครับ เจอกันทักทายกันได้นะครับ เร็วๆนี้มีเซอร์ไพร้อีกครับ อย่าลืมติดตามนะครับ อิอิ

28. DeW The Star

170
    2
    0
    รถพี่ Sarnสวยมากเลยครับ ครบๆเลย

29. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    รถสวยครับ คันนี้เห็นตัวเป็นๆตั้งแต่อยู่กับพี่ตั้มแล้ว ตอนนั้นก็เทพแล้ว มาตอนนี้ยิ่งเทพเข้าไปใหญ่

30. DeW The Star

170
    2
    0
    ชอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้