ใครเป็นสาวกMUGENโชว์รูปที่นี่ได้เลยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DeW The Star, 19 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DeW The Star

DeW The Star New Member Member

170
    2
    0
    พลาดของเทพจากยุ่นไปอย่างน่าเสียดาย กาบข้างMugenของหลุดลอยไปอเมริกาซะงั้น บิดไม่ไหวจิงๆครับ ใครมีของแท้ ยืมเอาไปทำก๊อบเกรดAหน่อยครับ อิอิ หายากจริงๆครับ ของแท้

2. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    โอ้ว สวยๆ

3. chehexs

chehexs New Member Member

128
    3
    0

อือ ช่าย ๆ ตอนนี้ลิ้นหน้าก็ไม่ค่อยจะมีเเล้วนะ

ก๊อปกาบข้างเผื่อด้วย ฮ่าฮ่าฮ่า 555+

4. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    เงา วิ้งๆเลยคับ สวยจังเลยคุงดิว

5. PP_Ferio

PP_Ferio New Member Member

9
    0
    0
    อยู่ใกล้ๆแถวนั้น ครับ ยังมีพี่ๆในคลับ แต่ง ferio อยู่แถวนั้นอีก สามคัน ว่างๆ ทักกันได้ครับ

ล้อลายเดียวกัน อิอิ :D

6. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0

นั่งดูอยู่ ราคา bid จบที่ 26,600 yen

26,600 x 0.4 = 10,640.- บวกค่าขนส่งถึง กทม. อีก รวมแล้วประมาณ 13,000.- :eek::cry: จะซื้อใช้เองยังไม่ไหวเลย ถ้าบวกกำไรไปอีกคงถึง 15,000.-

ราคาโคตรโหด เห็นแล้วต้องยอมเลย ใครมีอยู่จะีถอดขายกำไรบานนะตอนนี้ ขอบอก :D

7. DeW The Star

DeW The Star New Member Member

170
    2
    0
    ล้อกำลังจะขายแล้วครับ เสียดายเหมือนกัน สภาพสวยเลย ไม่มีเบียด จะเอาเงินไปซื้อ B18C R ปี 99 ครับ อิอิ เปลี่ยนไปใส่ Mugen MF8 ครับ ใครสนใจแพล่างของDC2 ปี 98-99 (5รู114)ก็บอกกันได้ครับ ขายได้ขายเพราะไม่มีที่เก็บครับ พอดีเค้าไม่ขายแยก ต้องซื้อยกแพมา แล้วคอนโดไม่มีที่เก็บแล้วครับ อิอิ รถเสร็จวันที่2ครับ เจอกันได้ที่อู่นะครับพี่ๆ น้องๆ ทุกคน

8. hayazseyez

hayazseyez New Member Member

34
    0
    0
    รอชมครับ :)

9. n4me

n4me New Member Member

8
    0
    0
    ราคาแรงเหมือนกันนะครับเนี่ย เป็นกำลังใจให้เหลาสาวกเก้นด้วยคร่าบ .. :)

10. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    จะรอชมตอนเสร็จสมบูรณ์อีกทีครับ

11. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    รถดำเงาๆสวยครับ แต่คงบำรุงดูแลรักษาสีดำยาก :) :)

12. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  13. DeW The Star

170
    2
    0
    เอาไปชมกันพรางๆก่อนนะคับ

เอารูปก่อนและหลังทำสีไปดูกันพรางๆก่อนนะครับ เปลี่ยนสีจากเขียว เป็น ดำครับ(ดำแอคคอร์ดใหม่ครับ ไม่ใส่เกล็ด)ยังไม่เสร็จสมบูรณ์นะครับ เดี๋ยวมีน้องๆMUGENช่วยเสริมความหล่ออีกด้วยครับ ยังไงเดี๋ยวจะอัพเดตเรื่อยๆละกันนะครับ ขอบคุณมากนะครัยที่ติดตามชม เม้นได้นะครับ

14. DeW The Star

170
    2
    0
    ก่อนทำสีครับ สีเขียว อื๋อ

15. DeW The Star

170
    2
    0
    ก่อนและหลังทำสีครับ ลองดูกันไปขำๆก่อนละกันนะครับพี่น้อง แล้วสเต็บเต็มๆจะตามมาครับ

16. DeW The Star

170
    2
    0
    รูปครับ

ลงไม่ได้ซะงั้น

17. DeW The Star

170
    2
    0
  18. DeW The Star

170
    2
    0
    อีกที

น่าจะได้ละนะครับ อิอิ

19. DeW The Star

170
    2
    0
    เพิ่มครับ

อีกรูปนึงครับ อิอิ

20. DeW The Star

170
    2
    0
    ลงได้ซักที กว่าจะลงได้ อิอิ ดำๆเงาเลยครับ อยากเห็นเพื่อนๆสีดำจังครับ ใครมีโพสมาเลยครับ

21. .KitarO.

839
    23
    0
  22. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    สวยครับ คันนี้เมื่อก่อนอยู่ชลบุรีใช่ป่าวครับ

23. .KitarO.

839
    23
    0
    เมื่อกี้บนเวที the star ใช่คุณ ดิว ป่ะครับ เปิดมาเจอพอดี อิๆ

24. DeW The Star

170
    2
    0
    ใช่แล้วล่ะครับ ขอบคุณที่ติดตามชมรายการนะครับพี่น้อง อิอิ เดี๋ยวรถเสร็จเมื่อไหร่จะมาโพสเพิ่มนะครับ

25. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    สวยจังเลยคร้าบบบ............ดำเงามาก ๆเลยย...........:cool::cool:

26. DeW The Star

170
    2
    0
    555

ชื่อป่าวว่ารูปที่คุณใช้อ่ะ เป็นส่วนหนึ่งในการทำรถของผมให้เป็นแบบนั้นเลย ชอบ ดำ ดุๆ อิอิ

27. DeW The Star

170
    2
    0
    ใช่แล้วครับ รถพี่ตั้ม ชลบุรีครับ เอามาปั้นใหม่ สวยๆ เทพๆ สไตล์Mugenครับ

28. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    เห็นสีดำเค้าสวย ๆทั้งนั้นเลยย
    ว่าไปแล้วอยากจา ทามสีดำกะเค้าบ้างจัง
    ถ้าปีหน้า เก็บตังค์ได้ จาแปลงร่าง เป็นสีดำแน่ ๆคร้าบบบบ...................:cool::cool:

29. DeW The Star

170
    2
    0
    จัดไปเลยครับพี่วุฒิ หล่อๆเลยครับสีดำ เชื่อผม อิอิ

30. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    เห็นแล้วอยากเปลี่ยนสีมั่ง อ่ะ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้