น่าจะร่วมตัวคนในคลับไปถ่ายรูปหมู่กัน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ballpendora, 18 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >

อยากไปเหมือนกันครับ แถวขอนแก่นสาวๆมีแต่น่าร๊ากกกกกกกทั้งน๊าน:eek:

1. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ขอเป็นฝั่งธน อีกได้มั๊ยครับ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อีกซักพักจะจัดให้นะครับ

3. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    หนับหนุน อีกเสียง :D:D

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ฝั่งไหนก็ได้ครับ

5. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มิตติ้งๆๆๆๆ

6. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ฝั่งธนอีกรอบก็ได้ยังไม่ได้ไปเลย

7. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เอาคืนนี้ก่อนดีกว่าครับ...สวนสยาม...

8. โอ ไอเดีย

โอ ไอเดีย New Member Member

36
    2
    0
    อีกละ พลาดทุกที เสียดายจัง วันนี้รถถูกยืมไปซิ่งต่างจังหวัด กำ เลยเรา

ไม่สนใจไปเที่ยวตลาดน้ำบ้านแพ้ว สมุทรสาครกันบ้างหรอคะ อิอิ

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    มาหนับหนุน ฝั่งธน อีกเสียงคับ สมาชิกมากันตรึม
    จัดไปคับพี่ธง ขอผมด้วยคันนึงเด้อ

10. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    พี่ธงขอผมลงด้วยน๊ะครับ1คัน

11. เมื่อไหล่ไปคับฝั่งธน จะได้เก็บตังทันอิ

มาพัทยาอีกเมื่อไหล่จัดคัวเลย ทำเหมือนทัวร์คอนเสิร์ตไงไปทุกที่ อิอิอิอิอิ ดีไหมจ๊ะ

12. เมื่อไหล่ไปคับฝั่งธน จะได้เก็บตังทันอิ

มาพัทยาอีกเมื่อไหล่จัดคัวเลย ทำเหมือนทัวร์คอนเสิร์ตไงไปทุกที่ อิอิอิอิอิ ดีไหมจ๊ะ

13. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ไปเมื่อไรบอกด้วยเน้อ

14. อ้าว เสดเลย เล่นบอกระยะเผาขน :cry:

15. แต่ยังเหลือตัวนะคับ:D

16. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    มาเมื่อไรก็บอกด้วยนะครับบบบบบบบบ

17. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    หนังสือนางนวล กังฟู อย่าไปติดต่อนะไม่พร้อม อิอิอิ

18. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

เค้าคุยกันเรื่องกับข้าว.....ไม่ใช่เรื่องอย่าง....ว่า พี่ป้อม """ตลอด"""

แล้วจะรอนะคับพี่....

พี่ไปไม่ถึงฝั่งเหรอคับ 555

12 มีนาคับ มาบ้านผมก่อนแล้วกันนะคับ พี่ธง

19. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ไปด้วยคนนะพี่อาท

20. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ถ่ายรูปกัน 2 คน เค้าเรียกว่าถ่ายคู่...

แต่ถ้า ถ่ายกันหลายๆคนพร้อมๆกัน เค้าเรียกว่า สวิงกิ้ง

21. เหลือตัวอย่างเดียวไม่ได้ครับ ต้องเหลืออุปกรณ์ในการกะทำชำเราด้วยนะ อิอิ

ว่าแล้วเชียว คำป้อมถ่ายกะผู้ชายทั้งนั้นเลย กลุ่มใหญ่ๆทั้งน้าน 55

ยุคนี้ไม่มีขายละม๊าง รึใครมี ขอยืมหน่อย แหะๆ

22. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เอาอีกแล้วนะคับ.....พี่ป้อม

เชิญเลยคับยินดีต้อนรับ....คับจุ้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้