รบกวนถามเรื่องล้อ Buddy P1 อ่ะคับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย nu --*--, 18 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nu --*--

nu --*-- New Member Member

78
    1
    0
    รบกวนถามเรื่องล้อ Buddy P1 อ่ะคับ

มีของก็อปปี้ป่าวคับ...................?

ราคาประมาณเท่าไหร่คับ..............................?

แถวไหนมีขายบ้างคับ..........................?

(ขอบคุณล่วงหน้าคับ.....................++++)

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ของก๊อปเยอะมาก

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มี เคยเห็นที่ cg 0-400

4. nu --*--

78
    1
    0

cg นี่มันที่ไหนก๊าบ...................?

5. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    มีที่สุขาภิบาล 1, รามอินทรา, เลียบทางด่วนรามอินทรา (2 ที่) ครับ

ส่วนใหญ่จะเข้าสาขาเลียบด่วนรามอินทราฝั่งที่จะออกไปถนนรามอินทรากัน

ลองโทรไปหาเจ้าของร้านเลยครับ

K.Joe 081-886-5555

6. nu --*--

78
    1
    0
    ขอบคุณ คับ.............

7. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    รู้สึกจะวงละ 2800 ครับ ที่นั่นแหละ :sad:

8. CITY_SX8

CITY_SX8 New Member Member

36
    2
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้