รบกวนสอบถามอะไรหน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ต้นครับ, 18 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต้นครับ

ต้นครับ New Member Member

25
    0
    0
    พอดีได้อ่านกระทู้เรื่องรถประสบอุบัติเหตุแล้วประทับใจครับ

เลยอยากเข้าร่วมกลุ่มด้วยแต่พอดี ผมไม่ได้ขับ hilux น่ะครับ ไม่รู้ว่าเพื่อน

จะรังเกียจหรือป่าว รบกวนตอบด้วยนะครับ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ได้ครับ ยินดีต้อนรับครับ

เข้ามาพูดคุยปรึกษาเรื่องรถ กันได้เสมอครับ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    HLC ที่นี่มีแต่ความรักและมิตรภาพครับ...

ยังไงแนะนำตัวที่กระทู้ปักหมุด แล้วเข้ามาคุยมาแซวบ่อยๆ

ถ้าให้ดี มามิตติ้งด้วยจะดีมากกกกกกกกกกเลยครับ..

ส่วนตัวกระผมชื่อป้อมครับ..

ยินดีต้อนรับครับ....

4. โอ ไอเดีย

โอ ไอเดีย New Member Member

36
    2
    0
    จัดไป............เพราะพี่ๆที่นี่เขาใจดีม๊ากมาก น่ารักทุกคน
    เขาดูแลน้องใหม่ได้เยี่ยมเลย
    คอนเฟิร์ม.......

5. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สวัสดีคร้าบ......คนรักรถ ไม่จำเป็นต้องเป็นไฮลักซ์ก็เป็นเพื่อนกันได้คับ

6. ถูกต้องทุกคำพูดคับ ยินดีคับ

7. ยินดีต้อนรับเสมอครับ เข้ามาคุยกันได้ตลอดเลยครับ เพื่อนๆกันทั้งนั้นครับ

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ช่ายยยยย..!!

จะรถตัก รถไถ รถตำรวจ หรือรถอะไรก็ได้

ชอบๆเหมือนกัน คุยกันได้เป็นเพื่อนกันได้ครับ...:D

9. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ก้อขาย Stada แล้วซื้อไมตี้สิคับ แหมๆๆๆๆๆ ไอ้เราก้อนึกว่าใคร

ขอบคุณต้นมากนะครับที่วันนี้พาทัวร์อู่เทพๆ แถมยังพาไปเจราจากับทางอู่ที่ทำรถผมอีก

อย่าแซดมากนะครับระวังวาล์วขาแบบชัย 55555:D:D:D:D

10. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0

รสน้ำผึ้งผสมมะนาวได้ป่าวก๊าบบบบบบ อิอิ

11. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    พี่ๆนี้อาลมดีกันทุกคนเลย

12. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ซึ้งใจ

13. ต้นครับ

25
    0
    0
    ขอบคุณ พี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุก ๆ ท่าน ที่ให้การตอนรับครับ

ว่าง ๆ คงได้เจอกัน ต้นครับ นนทบุรี

พอดีรถผมไม่มีคลับอยู่.....อิ..อิ

14. ว้ายๆ รถพังเหรอน่ะ :D:D:D:D:D

15. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ยินต้อนรับ นทีสาย5ครับ

16. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

ยินดีครับ..ว่างๆมามิ๊ตติ้งด้วยกันก็ได้ครับ...

17. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มามิตติ้งกันครับ...ผมเทนคับ...

18. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ยินดีด้วยคนคับ พี่ๆ น้องๆ ในนี้ ใจดีทุกๆ คนแหละคับ
    ไม่เชื่อลองมามิตติ้งดูได้ ผมมิง ไร่ขู๋ คับ

19. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สวัสดีด้วยคน ครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

20. JZ_std.

8,075
    74
    0
    อืม เป็นคำตอบที่ถูกแน่ ขายแต่รถไปสต้าด้าอะ เอาเครื่องมาใส่ไมตี้
    5555555555555555555555555

21. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ชาว Hlc ใจดี มีน้ำใจ ทุกคนเลยครับ

22. ได้ข่าวว่า ไม่สงบนิ่งเเถวหระรีน่ะพี่เอ๋ อิอิ....:D

23. HLc ใจดีทุกคนคับ อิอิอิ

24. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ผมอูคับ น้องชายผมขับ Triton ยังมาเนียนๆ มึนๆ ด้วยเลยคับ

25. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    คลับเราต้อนรับหมดครับทุกรุ่นครับ.TRITON ISUZU STRADA OPELวางSR CIVIC.FD COLORA.AE101 MIO RAIDER FINO เรารับหมดครับ ขอให้มีใจก็พอครับ555+

26. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ถ้าว่างเอารูปเจ้าสตาร์ด้า มาลงให้เราชมกันด้วยน้ะครับ

27. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ก็พังแถวบ้านท่านนั่นแหละ

28. ต้นครับ

25
    0
    0
    เรื่องที่ท่าน ฮั่ง ให้ข้าเจ้าขายตาด้า.... แล้วซื้อ hilux น่ะสงสัยคงทำไม่ได้อ่ะ โทษทีนะ

แต่เรื่องอย่าแซดมาก.......ฮืม.......รับไว้พิจารณาคร้าบท่าน

29. JZ_std.

8,075
    74
    0
    OPELวางSR

รถใครอะครับ ผิดอะเปล่า ต้องเป็น โฮเด้นวางSR

30. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ตาเบนโดนปายยยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้