รายการแข่ง PTT - MSL 4CYCLE KART. R.1

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 18 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    รถเยอะดี 25 คัน ตอน Rolling สนุกสนาน แน่ๆๆ
    ขับยังไงก้อไม่เหงา

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0

ไม่เหงาหรอกค๊าบบ แต่จะกลายเป็นเบียดมากขึ้นอ่าจิ เหอๆ :D

3. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ไปด้วยค๊าบ อิอิอิอิ

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    จะเบียด จะบัง จะชนกันยังไง
    ก็ขอไว้สักสองคันน่ะ คันแรกเบอร์ 69 ของเฮียชัย
    สวยสุดๆ จนไม่อยากเห็นมันเป็นรอย ส่วนอีกคันก็
    เบอร์ 911 โดยจะมีนายอูเป็นผู้กุมบังเหียน เพราะรถ
    ก็สวยไม่เป็นรองคันเบอร์ 69 ...

ป.ล. นอกนั้นชนกันได้หมด 5555+

5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0

ฮ่าๆๆๆ แหมๆ พี่กิตติยิ่งออกตัวให้ สงสัยต้องเบียดให้แรงขึ้นค๊าบบ อิอิ

ผมว่าจะซื้อโป่งใหม่ เลยไม่กล้าเอามาใช้เลย ใช้ทรงเก่าๆเน่าๆนี่แหล่ะ อิอิ

ข่าวรถเฮียชัยมาแรงมาก เห็นว่า สตาร์ทมือ แถมสวยมากๆ อลังการ อยากเห็นมากๆคับ

ใครมีรูปบ้างหว่า :D

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แจ่ม....

7. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ขอตามไปแข่งด้วยคนครับ

จะเดินทาง ไปพร้อมกับรถ Energy คืนวันศุกร์ครับ ถึงเช้าเสาร์ ที่พัทยาครับ

เพิ่มอีก 1 คนนะครับ พี่ไก่

Woodie เชียงใหม่

8. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0

สุดยอดพี่วู๊ดดี้ แล้วเจอกันครับผม

9. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    น่าสนุกมากๆ แต่สสนามนี้ติดงาน เอาใจช่วยทุกท่านครับ

10. veeravich

300
    5
    0
    คึกคักน่าดู [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

ใครไม่ได้ไปเสียดายแย่ [​IMG][​IMG][​IMG]

คอนเฟิร์มครับรถเฮียชัย แจ่มมากๆๆๆๆๆๆ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องคาร์ทเท่าไหร่นะครับ แต่เท่าที่เห็น[​IMG][​IMG]

นอกจากสตาร์ทมือแล้ว มีออยส์คูลเล่อร์ ชุบโครเมี่ยมรอบเครื่อง พวงดิจิม่อน ท่อสูตรใบใหม่ยกคันเร่งทีไฟแลป โอ้ย เยอะแยะมากมายรถคันนี้ [​IMG][​IMG]

11. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เย้ๆ

หวัดดีครับพี่ ได้เจอกันอีกแล้ววว จะข้ามฝากมาทักทายนะครับ :)

12. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ใคร น็อกรอบผม ... ผม ชนเลยนะ ครับ
    สตอ ก็ไม่ได้เปลี่ยน
    เครื่องก๊ธรรมดา
    เพิ่งหัดขับ อีก

หวังแค่ว่า เข้าเส้นโดยรถไม่พัง

13. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ตกลง ผมขอเข้าร่วมแข่งด้วยคนนะครับ จะขับรถออกจากเชียงใหม่ คืนวันศุกร์ครับ

ถึงเช้าเสาร์ ที่ พัทยาครับ

พี่ไก่ ขอสมัครเพิ่มเติมอีก 1 คันนะครับ

Woodie เชียงใหม่ รถ Energy ลง 165 กก.

14. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สุดยอดจิงๆ.....

15. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ว้าวๆๆๆๆ ได้เจอพี่วู๊ดดี้ตัวเป็นๆแล้วแหะ

อยากเห็นรถเฮียชัยเร็วๆจังคับ

ปล. พี่แพท น๊อกรอบจะชนเลยหรอ อิอิ จัดไปพี่ ก่อนน๊อคผมขอชนท้ายพี่นะ ฮ่าๆๆๆ

16. Desperate KartRacer

419
    2
    0

รถเบอร์ 69 เฮียชัย: ต้องเรียกว่างานศิลปะ state of art แต่เป็นศิลปะที่มีความแรงเต็มเปี่ยม

17. veeravich

300
    5
    0
    เห็นด้วยกับรถเทพเบอร์ 69 ครับ

มาแค่วันเดียว

อีกวันนึง

รถที่ MSL เงาแว๊ปกันทุกคัน ใครน๊า......อิอิอิ

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ยินดีกับคุณวู๊ดดี้ด้วยนะครับ
    แว๊ปละอ่อนมาแข่งได้

19. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ยกเว้นเบอร์ 911 สักคันนะครับ
    อย่าชนเลย ไม่มีค่าซ่อมรถ

20. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ชอบจริงๆคำนี้:D แต่ถ้าจะดีต้องชนได้หมด55555โดยเฉพาะ เบอร์ 69 สวยดีนัก

21. veeravich

300
    5
    0
    ชนกันตรงไหนให้สัญญาณด้วยน๊าค๊าบ

จะได้ไปเก็บภาพมันส์ๆ ใกล้ๆ

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อย่าลืมถ่ายรูป พี่ยะ ด้วยนะ สงสารแก เร็วเกิ้นนนน.....:D:D:D:D

23. veeravich

300
    5
    0
    มาทำร้ายจิตใจกันเฉยเลย :cry::cry::cry::cry:

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เค้าเรียกว่าให้กำลังใจกันต่างหาก.......ต้องพะยามต่อไปพวกเรา....:D:D:D

25. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ขอโทษ:Dอย่าลืมถ่ายรูปพี่เยอะๆนะ:D

26. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    จารย์ยะก็จานยะเหอะ ม่ายกลัว
    หมายถึงพวกแม่ม่ายหน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้