ร้านไฟเบอร์ CRZ ทำดีมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย minimini, 18 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. minimini

minimini Guest

0
    0
    0
    พอดีจะเข้าไปทำไฟเบอร์ร้าน CRZ [ colour racing zone ] ร้านอยู่เเถวโชคชัย4 อ่าคับ

เหนร้านนี้เเปลงหน้า 200 เปน silvia เยอะอ่าคับ

เลยไม่ทราบว่าจะทำไฟเบอร์เนียนมั้ยครับ

ขอบคุนครับ

ท่านใดทำมาเเล้วช่วยคอมเม้นหน่อยนะครับ

2. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ม่ะรู้ แปลง หน้า Silvia เยอะไหม

แต่เคยเห็นรูป แปลงหน้า350z หลัง VQ35 งามๆ มากๆ

3. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    สุดยอดมากครับ สำหรับร้านนี้ เคยมีแปลงรถ Accord หรือ Prellude เป็น Silvia S15 และสร้างชื่อที่สุดที่ผมจำได้น่าจะเป็น แปลง E36 ไปเป็น E46 wide body สีน้ำเงินครับ

4. bangkokdrag

bangkokdrag New Member Member

35
    2
    0
    งานละเอียดมากๆครับ ผมชอบ 200sx แปลงเป็น 350z

5. Sadd

Sadd New Member Member

70
    8
    0
    งานเนียลมาก ลองเข้าไปคุยดูครับ เจ้าของร้านเป็นกันเองด้วย เคยเข้าไปดู E46 wide body สวนมากๆๆ

6. 525is-GTE

525is-GTE New Member Member

33
    3
    0
    แถวบ้านผมเลย....อู่มีชื่อมากครับ....แต่ยังไม่เคยลอง....รอผู้รู้มาแจงครับ

7. kai_ck2

kai_ck2 New Member Member

84
    2
    0
    เคยไปที่อู่อยู่หลายที ทั้งพาเพื่อนไปแก้งานที่ไม่เรียบร้อยจากอู่อื่น ไปทุกครั้งก็เห็นรถสวยๆเข้าไปทำเยอะครับ งานที่เห็นออกมาดี ล่าสุดที่เข้าไปเห็นกำลังทำ E36 แปลงเป็น E46 wide body โป่งอลังการอยู่ นานแล้วคาดว่าตอนนี้เสร็จแล้วครับ

8. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18

"สวย"ครับพี่ ไม่ใช่ "สวน" อิอิอิ:D

9. oileve

oileve New Member Member

311
    5
    0
    จัดเลยคับ

10. Bluejeans

Bluejeans New Member Member

38
    3
    0
    เจ้าของคุยดี เป็นกันเองครับ อู่บรรยากาศดี ส่วนราคาก็คงสมกะงานครับ
    ว่าแต่ไม่ลองไปถามพี่ๆ เพื่อนๆ ที่คลับ 200sx ล่ะครับ จะได้มีหลายๆ ตัวเลือกครับ
    โชคดีครับ

11. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ++++

มายืนยันอีกเสียงว่า เยี่ยมครับ

12. skulltong

skulltong New Member Member

11
    0
    0
    ขอเบอร้านหน่อยครับ

13. pongzen

pongzen Member Member

99
    4
    8
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้