ที่ฉีดน้ำกระจกเสียคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pu_Racing, 18 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pu_Racing

Pu_Racing New Member Member

62
    1
    0
    ที่ฉีดน้ำกระจกเสียไม่รู้เป็นเพราะอาไรคับ สายก็ไม่ตัน ใครพอรู้สาเหตุและวิธีแก้รบกวนทีครับ :cry:

2. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    ตรวจมอเตอร์ฉีดน้ำยังครับ
    ถอดพลาสติกปิดซุ้มล้อหน้าด้านขวาจะกระป๋องน้ำ กับตัวมอเตอร์

Can do it !

3. Pu_Racing

62
    1
    0
    อ่อขอบคุณคับเด๋วไปลองเช็คดูก่อน

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ลองไล่สายยังครับ
    เชียงกงขายตัว 200 ครับ

5. Pu_Racing

62
    1
    0
    ไล่สายแล้วครับไม่ตัน พอไปเช็คมอเตอร์ปรากฏว่า มอเตอร์เจ๊งครับ

ของใหม่ขายเท่าไหรครับ มันต้องเปลี่ยนอะไรมั่ง เปลี่ยนทั้งชุดเลยรึป่าวครับ

6. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    ของใหม่ ของแท้ 700กว่าบาทครับ

7. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    ครับผมก็เสียเช่นกัน แล้วไปซื้อที่ใหนได้บางครับ ถูกๆนะ(งบน้อย)

8. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ที่ผมมีครับตัวละเท่าไรดีโทรมาแล้วกันครับ

9. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    กะบะ ฉีดแค่ข้างหน้าอย่างเดียว ง่ายมากครับ
    ซื้อของใหม่เลย คลองถมกลางคืน กระปุกพร้อมมอเตอร์ 40-50 บาท
    แล้วดึงเอาแต่ตัวมอเตอร์มาใช้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้