++ มาเตือนเรื่องหลุมบนถนนกันดีมั้ยครับ ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GaB, 17 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ไอ้หลุมนั้นแหละครับ ที่ผมโดน

ขับประมาณ 40 - 60 ได้ครับ

ไปตอนใกล้ค่ำ มองไม่เห็นว่ามันมีหลุมอยู่

2. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    ช่วงล่างพังหมด

3. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    เคยกระโดด ลอยกระแทกพื้นจนเครื่องดับ แถวบางนาตราด

และที่แถวหน้าตลาดไท เลยนอกเจอก้อนคอนกรีต ที่รถบรรทุกทำตกไว้ (แบบเป็นกองขี้หมา) เหยียบไปเต็มแรงจนรถลอย

4. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    บ่อที่คุณตกไปนี่แหละ มีมานานนนนน เป็นปีๆๆแล้ว เท่าที่จำความได้ ก็มีแล้วครับ

น่าสังเกตุก่อนที่จะถึงหลุม ดังกล่าวนี้ หรือ จุดที่ผมถ่ายรูปมานั่นแหละ

จะมีร้านขายล้อmax ขายยาง อยู่ร้านหนึ่ง !!!

ร้านหนี้คงโชคดี ถ้ารถที่ล้อแตก ยาง ระเบิด คิดมาใช้บริการที่ร้านตน

เพราะคงไม่อยากเอาไปซ่อมที่ไหนไกลๆ เพราะมีร้านรออยู่ตรงนั้นอยู่แล้ว

:eek::eek::eek:

แก้ไขล่าสุด: 19 กุมภาพันธ์ 2009
  5. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ใครมีที่อื่นอีก เพิ่มเติมทีครับ

6. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ขอบคุณคับ ผ่านไปแถวนั้นจะได้ระวัง

เส้น กระทุ่มแบน-บ้านแพ้ว ระวังให้ดีครับ ก่อนถึงบ้านแพ้วประมาณ 7-8 กิโลเมตร หลุมขอบคม.. (เหมือนดินยุบตัว)

เล่นแม็กซ์ผมไปข้างนึงแล้ว.. คืนนั้นลำบากๆมากๆ ทางก็โครตเปลี่ยว..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้