"รวมมิตร Tokyo Auto Salon"

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 17 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ส่งตรงมาจากญี่ปุ่น โดยตากล้องในคลับเราเอง ดูแบบรวมๆ กันไปเลยนะ ทั้งหญิง ทั้งรถ :D:D:D

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    RT 100 คันเดียวในงานครับ เชิญชมเองว่างามแค่ไหน :D:D:D

3. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ต่อเลยครับ มีอีกเยอะ ...... :D:D:D

4. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตกลงนี่มันงานโชว์รถ หรือโชว์นางแบบว่ะเนี่ย อิอิ :D:D:D

5. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ต่อเลย เดี๋ยวขาดช่วง มาดูรูปรถกันบ้าง :D

6. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :):):):)

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ชมรถล้วนๆ กันเลยครับ :D:D:D

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    และก็มาดูสาวล้วนๆ กันบ้าง :D:D:D

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยังไม่หมดอีก ...... เยอะโคตร แต่ชอบ 555+ :D:D:D

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :):):):):eek::eek:

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ดูกันให้ตาแฉะกันไปเลยพวกเรา นายโอ๋มันอุตส่าห์ถ่ายมาเยอะ 55+

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ใกล้หมดแล้วครับ ..... อีกนิด :D:D:D

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ปิดท้ายตามสัญญาครับ กับทุกท่วงท่า และบั้นท้ายอันสวยงาม :D:D:D

14. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    สวยมากจิงๆ.....สวยกว่าในไทยอีกอยากทราบราคาครับ....

(พริตตี้นะที่ถามเนี่ย)5555+

15. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    RT 100 คันนี้ มานรุ่นหน้าเบนต์ หรือ ยักษ์ อะครับ งง เหมือนผสมกันเลย

16. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    หน้าเบนซ์ครับผม

ขอบอกว่าสวยมากๆ โดยเฉพาะล้อเนี่ย แต่ที่ไม่เน่ใจเนี่ยรถคันนี้ใช้เครื่องดีเซลหรือเปล่า? รู้สึกว่าปลายท่อจะดำไปหน่อยนะเนี่ย... :D:cool:

17. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    RT งามมากๆๆๆเลย

18. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ทำไมRT100คันนี้เป็นรุ่นหน้าเบนซ์แต่มีไฟมุมครับ งงเลยครับ:)

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อธิบายให้ครับ นึกแล้วว่ามีคนต้องถาม ... เพราะผมสังเกตแต่แรกแล้ว 55+

คือว่า RT 100 คันนี้จริงๆ แล้วเป็นรุ่นหน้าเบนซ์ครับ สังเกตุได้จากฝากระโปรงหน้าไม่ได้ยักเข้าไป และไฟท้ายก็เป็นแบบเรียบ แต่ว่าเจ้าของคงได้ไปแปลงเอาชุดหน้ายักษ์มาใส่ ซึ่งประกอบด้วย กรอบไฟหน้า กระจังหน้า กันชนหน้า แต่ยังขาดฝากระโปรงหน้าอีกชิ้นก็จะสมบูรณ์ครับ ส่วนชิ้นส่วนอื่นๆ ใช้เหมือนกันครับ ก็เป็นแนวทางอีก 1 อันที่น่าสนใจนะครับ ถึงจะไม่ตรงรุ่นแต่ก็ดูสวยดี ไม่น่าเกลียด อิอิ

20. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
  21. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ใครก็ได้ในคลับตอนนี้ที่ยังใช้ RT อยู่ ช่วยทำแบบนี้ซักคันสิ นะ นะ นะ :):):):):)

22. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ดูแล้วเพลินดีจัง

RT 40 สวยอ่ะ สีหวานเชียว

23. nuna

nuna New Member Member

15
    0
    0
  24. มีโตโยต้า หน้าเป็ดด้วย เป็ดหัวยัก ......... อิอิ

แต่ละรุ่นน่าขี้ไปหมดเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

25. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

หึหึหึหึหึหึหึหึหึหึ :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้